เตือนภัย!!!ระวัง "นายธนรัตน์ หรือออม มีเดช"... (จากจอมหลอกลวงกลายเป็นโจรไฟแช็ก "ถูกจับแล้ว" เริ่มอ่า

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Jern, 20 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chansata

Chansata Member Member

32
    0
    6
    มากลับมาแล้วครับ

ไอเหี้ยออมออกจาคุกมาแล้ว แล้วมันก็เลิกยาไม่ได้

ไล่ล่าตระเวนขโมย +โกงเงินคนอื่นทุกทางที่จะโกงเงินได้ ระวังนะครับ

ตัวผมดดนมันเล่นงานมา เงินหลักแสน เลิกกันเลยครับ แทบทรัพย์สินเสียหาย
    อโหสินะครับแม้ผมจะเยอะมากแต่ก็สงสารลูกมัน โดยที่ผมไม่เคยเอาเปรียนหรือรบกวนอะไรมันเลย ช่วยเหลือ อะไรมันได้ ช่วยตลอด อีกวันหลังจากอโหสิ แม้งแล่นขโมยของในรถพี่ผม
    ไม่ใช่แค่ผมที่โดนอู่evoต่างร้านขายอะไหล่ EVO คนอื่นๆอีกเยอะมากครับโดนมันมาหมด

ใครเจอตัวล็อกตัวเลยครับ ผมมีเงินให้ค่าล็อกตัวมัน
    โทรมาที่เบอร์ผม 0802306740 ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ตุลาคม 2010
  2. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ทำไมออกมาเร็วจังครับ ออกมาแล้วยังไม่กลับตัวกลับใจอีก สงสัยจะชอบนอนคุกครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้