เตือนภัย!!!ระวัง "นายธนรัตน์ หรือออม มีเดช"... (จากจอมหลอกลวงกลายเป็นโจรไฟแช็ก "ถูกจับแล้ว" เริ่มอ่า

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Jern, 20 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ชิบหายแหละ งานเข้าแล้วไง งานนี้ออกมาเคลียร์กันดีๆ ดีกว่านะ ออม

กลับตัวกลับใจ ทุกเรื่องพี่รู้หมดแหละ ไอ้น้องรัก กลับตัวกลับใจใหม่ สังคมและทุกคนยังให้อภัย เดินทางผิด ผิดจนตัวตนเอ็ง..ตายไปจากโลกนี้ พ่อแม่ก็เดือดร้อน ไอ้จอยส์เองก็เดือดร้อนไม่แพ้กัน กลับตัวกลับใจใหม่เชื่อพี่ดิ ทุกคนพร้อมให้อภัย แม้เอ็งจะไม่เข้ามาดูหรือแอบดูพี่ๆ และเพื่อนๆ ก็เป็นห่วงเอ็งว่ะ..กลับตัวใหม่เถอะว่ะ พี่หรือกูขอละกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤษภาคม 2008
  2. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ยังไงๆ ก็ขอให้เรื่องจบลงด้วยดีครับ จะได้สบายใจกันทั้ง 2 ฝ่าย

3. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    เอาใจช่วยคับน้องเจิ้น

ผมว่ารีบมาเคลียส์เงินดีกว่านะคับ

เพื่ออยู่ในสังคมได้อย่างบริสุทธิ์

4. toyKE70

toyKE70 New Member Member

41
    1
    0
    เคลียร์กันไวๆน๊า................

5. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ขอให้จบลงด้วยดีนะครับ

6. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    อัพครับ

ตอนนี้พี่ชายของ ออม โทรมาแสดงความรับผิดชอบแล้วนะคับ

คือคุณออมจะให้พี่ชายโอนเงินคืนให้

โดยพี่ชายโทรมาคุยกับผมแล้ว

พรุ่งนี้จะโอนเงินให้

...ก็ต้องดูต่อไปคับ

7. ak_aek

ak_aek New Member Member

112
    1
    0
    ดีนะที่ยังมีพี่ชายติดดต่อกลับมาเคลียร์ให้

8. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เห้อออ... พูดไม่ออก ออกมาเคลียหน่อยก็ดีนะ ออม...

9. อยากบอกความจริง

จริงๆแล้วอย่าไปเชื่อคนๆนี้เลยครับ เท่าที่รู้มาคนโดนเยอะมากกกกกกกกกกกกกกก จำนวนไม่น้อยเลย ทำไมไม่ไปที่บ้านออมเลย ชื่อ ศศสรวง บุญะกาญ คือชื่อแฟนเขาครับ ไม่ใช่ชื่อออม ท่าทางจะช่วยกันทำเป็นแก็ง บ้านออมอยู่ที่เอกมัย 30 แล้วจริงๆออมไม่มีพี่ชาย มีแต่พี่ชายทำไรไม่ได้หรอกเพราะว่าเขาพิการทางสมอง ( อย่าหาว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลยนะครับ) เบอร์บ้านเขาเพื่อนผมมีครับ แล้วไว้จะหามาให้ จะหาที่อยู่ทุกอย่างพร้อมให้เลย อยากให้ใครทำไรสักอย่างก็ได้ คนๆนี้ลอยนวลอยู่นานมากแล้ว ที่ที่ผมรู้มาคนนี้สุดยอด ขนาดอู่ของ Jack onepoint ยังโดนออมขโมยของเลย ฟังดีๆนะครับพ่อแม่พี่น้อง ขโมยนะครับขโมย ไม่ได้ไปยิบยืมหรือไร ตอนนี้คนๆนี้คือโจรครับ ไม่ใช่คนที่ขายของในเวปอย่างเดียว ปัญหาของเขาคือเขาติดยาขั้นรุนแรง ( เท่าที่เพื่อนผมบอก แก็หน้าจะจริงเพราะมันโทรมมาก) ยังไงขอให้เพื่อนๆทำไรสักอย่างก็ดีนะครับ แจ้งตำรวจเลยครับ เพราะมันทำตัวเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น หน้าดานสุดๆ

10. Jern

6,174
    48
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนคับ

ยังไงไม่ยอมแน่นอนคับงานนี้

ผมเองตอนนี้ทำไรได้ไม่มากคับ เพราะอยู่ต่างจังหวัด

อีกไม่กี่วันเข้า กทม แน่นอนคับ

พูดยากจิงๆๆ เห็นคนอื่นที่โดนมากกว่าผมแล้วเห็นใจและสงสารคับ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนคับที่ให้กำลังใจและคำแนะนำ

พี่คนไหนรุ้ข้อมูลอะไร ช่วยส่งให้ผมทาง PM ก็ได้คับ

ขอบคุณคับ

11. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    รู้ชื่อรู้เบอร์โทร ที่อยู่คงไม่ยากที่จะตาม แจ้งความเลยซิครับ เอาให้รู้แล้วรู้รอดกันไปเลย

12. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    เฮ้อ!!

13. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ถ้าจะยาวเว้ย.....งานนี้ ยังไงก็เคลียร์กันไวๆ นะครับ

14. คนโง่

คนโง่ New Member VIP

213
    16
    0
    พี่ออมเว้ยเข้ามาเคลียร์ด่วนเดี๋ยวจะยาว เปนกระทู้เเห่งปีอีก

15. สงสัยยาวแน่ๆเลยงานนี้

จิงๆก้อพอรู้เรื่องของมันมาบ้าง แต่ก้อขอให้จบโดยเร็วและโดนดีนะค๊าบ

16. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    ชื่อจริงของเค้า อ่านออกเสียงว่าไงอ่ะ ลองหลายรอบแหละ

17. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    ร้านแบนี้ต้องนวดครับ

ผมก็เคยเจอครับประเภทก่อนทำพูดดีแต่งานแม่งออกมาชุยอะสุดทีนแบนี้ต้องเข้านวดหน้าด้วยฝ่าเท้าครับ

18. เหมือนกันเลยลองมาหลายทีแระ:D:D

19. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    ........:)..กระทู้อย่างนี้ต้องตามดู....:)

20. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    อะไรๆก็แพง ยังมาโกงกันอีก

21. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    เห้อ ไม่รู้จาพูดอาราย เอาเป็นว่าเข้าใจความรู้สึกคนที่เสียหายล่ะกัน

เงินอะไม่เท่าไหร่ ความรู้สึกคงเสียเยอะ

แต่คาดว่าถ้าไปทวงมานตอนนี้มานคงไม่มีจ่ายเหมือนกาน ดีไม่ดีอาจจะนอนให้กาทืบเลย

กลุ้มแทน

RZB-12 ถูกใจสิ่งนี้
  22. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    เสียใจด้วยนะครับเจออย่างนี้แย่ครับเสียความรู้สึกแถมยังหมดความไว้เนื้อเชื่อใจอีก...มันช่างมีนิสัยที่แย่จิงๆ

23. Jern

6,174
    48
    0
    ผมเอง ก็อ่านม่ายออกคร๊าบ

:D:D

24. Jern

6,174
    48
    0
    ตอนนี้ พี่ชายของออมบอกว่าโอนเงินมาให้ผมแล้วนะคับ เดี๋ยวเย็นๆจะไปกดดูคับ

25. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    เกรียน จิงๆ

26. Supawootp

Supawootp New Member Racer

59
    2
    0
    ผมเข้าใจทุกท่านนะครับว่าเกิดอะไรขึ้นกับคุณบ้าง แล้วก้อได้เคยคุยกับออมแล้วว่าให้พยายามเคลียที่ละเรื่อง ผมก้อไม่รู้ว่าเค้ายังเคารพผมอยู่หรือเปล่า ถ้ายังเคารพกันอยู่พี่ขอให้ออมทำตามที่คุยไว้ และขอให้ทุกท่านที่ได้รับความเดือดร้อนใจเย็นกันนิดนึงนะครับ และผมขอโทษแทนน้องมันด้วยครับ ผมคงทำได้แค่นี้ ขอบคุณครับ ส่วนเรื่องแฟนออมเค้าไม่รู้เรื่องอะไรเลยอย่าไปว่าน้องเค้าเลยครับ

BanK-Evo6 ถูกใจสิ่งนี้
  27. pop_evo

pop_evo New Member Member

54
    1
    0
    ยังไงก็ใจเย็นๆกันนิดนึงนะครับ

28. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ท่านประธานมาเองเลยย

ยังไงก้อขอให้เคลียกันไวๆๆคับ..

29. Jern

6,174
    48
    0
    ตอนนี้เจิ้นได้เงินคืนละนะคับ

โดยพี่ของออมโอนมาให้แล้ว

เส็ดสิ้นละนะคับ อิอิ

รอพี่อาร์ม กะพี่จิ๊บ ว่าจาเรียบร้อยหรือเปล่านะคับ

30. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    เคลียร์กันได้ในเร็ววันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้