หาเพื่อนอยู่แถวๆเมืองทองคับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Hayabusa, 30 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0

จัดไปคราบแพรบ้านใก้ลกันจริงอะว่างนัดกินหมูกระทะกันคราบ

จัดที่ไหนแจ้งด้วยคราบนัดล่วงหน้าสถานที่ด้วย

2. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    จัดเลยคับ เราอยู่ใกล้กันทั้งนั้น

3. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    พวกผมอยู่เมืองทองครับส่วนมากจะนั่งกันที่ปั้มเอสโซ่ครับ ผมขับเปอร์โย405สีขาวล้อเหลืองครับ...ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับครับอยากให้เพื่อนๆที่อยู่ใกล้มารู้จักกันครับ...จัดมีตติ้งที่ปั้มได้เลยครับดีเลยครับจะได้ไม่เหงาถ้ายังไงเรานัดวันที่ว่างแล้วมามีตติ้งกันเดี๋ยวผมขอออนุญาติเจ้าของกระทู้นี้เป็นสื่อกลางในการรวมตัวจัดมีตติ้งกันเลยนะครับ...ขอบคุณครับ

4. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    ตกลงจัดวันไหนบอกด้วยครับไปได้หมด บ้านอยู่ในเมือทองเลย 3 นาทีก็ถึง ส่วนเปอร์โยเห็นบ่อยครับสวยดี

5. toonkoshika

329
    1
    0
    ใช่เบนซ์น้องเบอมอะป่าวครับ...จำตูนพี่ชายต๊อบได้ป่าวถ้าใช่ว่างๆมานั่งด้วยกันดิ:D :D

6. sugus lemon

97
    3
    0
    ไปนั่งเล่นด้วยได้ไหม คุณตูน

7. toonkoshika

329
    1
    0
    ยินดีครับจาได้รู้จักกันเยอะๆ..ยังไงทักทายกันครับ:)

8. Oke-Cef

Oke-Cef New Member Member

49
    1
    0
    มีคอนโด อยุ๋แถวเมืองทองT12 ได้ปะครับอิๆๆ เพื่อจะได้รู้จักเพื่อนๆไว้ครับ:)

9. toonkoshika

329
    1
    0
    ผมอยู่ T11 ครับยินดีที่ได้รู้จักครับ:)

10. mondiox

mondiox New Member Member

14
    0
    0
    เอางี้มั้ยคับ7ตุลาก็ดี ผมเสนอว่าครั้งแรกจัดที่เมืองทองก่อนดีมั้ย เพราะว่ามีที่ว่างๆให้เราเยอะจะจอดที่ไหนก็ได้ เจอกันสัก4-5โมง(จะเย็นไปมั้ยหว่า) แล้วว่ากันต่อ

11. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    ยังไงก้อได้อ่าค่ะ ได้เรื่องยังไงโพสบอกด้วยนะค่ะ ^^

12. sugus lemon

97
    3
    0
    เห็นด้วยกับคุณ mondiox ครับ และคนอื่นละตกลงไหม และคุณตูนส่วนมากนั่งกันวันไหน

13. toonkoshika

329
    1
    0
    เอาเป็นว่าเดี๋ยวผมจะออกไปตั้งกระทู้ใหม่ให้ทุกคนที่อยากจะร่วมกันมาลงชื่อ..รถยนต์..เบอร์โทรศัพท์..และที่อยู่...นะครับขออุนญาติเป็นธุระในการรวมกลุ่มนะครับขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเพื่อนๆด้วยครับ...อยากให้เพื่อนๆมารู้จักกันเยอะครับจะได้มีอะไรแลกเปลี่ยนกันครับ และเพื่อความสะดวกในการติดต่อกันครับ...ขอบคุณครับ ตูน :) :)

14. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    ตามไปตอบเรียบร้อยแระค่ะ ^^ คุณตูน

15. sugus lemon

97
    3
    0
    ผู้ก็ตามไปตอบแล้ว เพื่อนที่เหลืออย่าลืมตามไปตอบนะครับ ขอบคุณนายตูนที่เป็นหัวเรือใหญ่ในการรวมกลุ่ม

16. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    เบนซ์ใช่ป่ะ กูต๊อบนะเว้ย สบายดีปะ:D

17. red shock

334
    6
    0
    ตั้งclubเลยดิครับแถวบ้านพวกเราก็มีรถแต่งเยอะไม่แพ้ที่อื่นเลยนะ เพื่อนๆลองเสนอชื่อคลับมาดิครับจะได้มาช่วยกันคิด และนัดวันมาmeetingกันดูก่อนก็ดีครับจะได้ทำความรุ้จักกันมากขึ้น

18. red shock

334
    6
    0
    รถพี่แรงจังอ่ะ ผมเห็นวิ่งดีมากครับ

19. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    บายดีหวะ จำได้หมดแหละทั้งพี่ตูนด้วย กูก็เล็งรถเปอร์โยสีขาวตั้งนานเห็นมันโหดดี นึกว่ารถใคร คนใกล้ตัวนี่เอง 5555 ถ้ากูเจอมึงนั่งอยู่ในปั๊มจะแวะเข้าไปทักแล้วกัน หรือไม่ก็เจอวันที่จัดมีทติ้ง ช่วงนี้สอบอยู่ปวดหัวมาก

20. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ดีครับ จัด วันใหน บอกด้วยครับ

21. red shock

334
    6
    0
    ok ไว้เจอกับ

22. red shock

334
    6
    0
  23. a@care

a@care New Member Member

22
    1
    0
    คนเยอะดีจังเลยคับ:rolleyes:

24. sugus lemon

97
    3
    0
    กำลังไปได้สวยครับ เพื่อนๆ :rolleyes:

25. Oke-Cef

Oke-Cef New Member Member

49
    1
    0
    ดีใจเริ่มมีเพื่อนอยู๋condo Tใกล้กันแหละอิๆผมเคยเห็นรถคุณตูน(ถ้าไม่ช่ายชื่อนี้ต้องขออภัยนะครับพอดีเห็นอีกกระทู้เรียกว่าคุณตูน)แล้วครับสวยมาก วันนั้นยังแอบไม่มองเลยครับ เปอร์โยขาว ล้อเหลือง พวงมาลัย ก้านยกเบาะหลังแข็ง มีโลบาร์ด้วยปะครับ สวยจริงๆครับชมจากใจเลยครับโหดมาก

26. toonkoshika

329
    1
    0
    ขอบคุณครับ ชื่อตูนครับดีใจเหมือนกันครับมีเพื่อนอยู่ใกล้ๆถ้าเจอทักกันนะครับถ้าว่างๆยังไงอยู่ไม่มีอะไรทำมาคุยกันนะครับ...รถโหดแต่ไม่แรงอะครับแค่ขู่ๆแต่ตอนนี้รถอยู่วัชรพลครับกล่อง ecu พังน้ำเข้าเซ็งมากๆเลยครับ...แล้วคุณOke-Cef เข้าไปลงชื่อกับรายละเอียดอีกกระทู้นึงรึยังอะครับรบกวนไปลงด้วยครับจาได้ติดต่อกันสะดวกครับ เดี๋ยวผมทำลิงค์ให้นะครับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=182927

27. red shock

334
    6
    0
    upup

28. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    เจอกันแน่นอนครับ

29. sugus lemon

97
    3
    0
    เพื่อนๆ ที่เข้ามาในกระทู้นี้ อย่าลืมไปลงชื่ออีกกระทู้นึงนะครับ

30. toonkoshika

329
    1
    0
    หวัดดีเพื่อนๆทุกคนครับอย่าลืมเข้าไปลงชื่อนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้