++ใครไปงาน honda summerfest มาบ้างคับ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย NEW_RS@GOLDMEMBER, 20 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    // ขอบคุณรูปภาพสวยๆ ที่นำมาให้ชมนะครับ //

2. ไปมา มันส์โคตร ไปบ่าย2กลับโรงแรมตี5

แต่เซรงกับรถกะป๊อมากๆราคาโหสสัด จอดรถไว้โรงแรมเลยต้องนั่งรถกะป๊อไปชายหาด

ขาไปเอา 120 ขากลับแมร่งเอา 250 ระทางใน กทม มิเตอร์ยังไม่ขึ้นด้วยซ้ำ

แต่ยังดีมีผู้ใจบุญให้อาศัยกะบะกลับ

แต่ก็คุ้มค่ากับเวลาครับ มันส์มากๆเด๋วว่างๆจะเอารูปมาแจม อิอิ

3. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    คร๊าบบบบบ พี่บอล

มาแจมเลยครับ ๆๆ อยากดูรูป

4. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    เห็นรูปสวยๆแล้ว...อยากไปมากๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้