สอบถามคนที่เคยวางเครื่องที่ Pro Street หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oil_online, 19 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    เข้ามาบอกด้วยอีกคนว่าใจเย็นๆนะคะ

เรื่องช้านี่ น่าจะถือเป็นเรื่องปกติของพี่เอ๋อยู่แล้ว

2. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    พอทราบขั้นตอน และระยะเวลาแล้วครับ ก็ขอขอบคุณทุกๆท่าน ที่มาช่วยตอบนะครับ ผมก็อยากให้งานออกมาดีที่สุดครับ สำหรับผมก็ไม่ได้เร่งนะครับ เพียงแต่สงสัยเรื่องการทำท่อว่าคิวยาวมากขนาดนี้เลยเหรอ แต่เท่าที่ดูจากเพื่อนๆ มาช่วยให้ความคิดเห็นก็พอจะเข้าใจแล้วครับว่าคิวยาว (ประสบการณ์วางเครื่องครั้งแรกในชีวิตครับ ... อิอิ) พอไม่ได้เห็นรถแล้วมันคิดถึงน่ะครับ

ขอขอบคุณในทุกความเห็นนะครับ

3. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    ช้าๆได้พร้าเล่มงาม

4. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    รอคร๊าบบบบ งานเนียนๆๆๆๆๆ

5. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ยินดีด้วยคับที่เคลียร์กันได้ เท่าที่ได้รู้จักพี่เอ๋มา(อาจจะไม่นานมากนัก) พี่เค้าเป็นคนดีมากคับ งานเนียนอยุ่แล้ว รับรองว่ารถออกมาดีแน่นอนคับ

6. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    รอนานหน่อยก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าจบ อิอิ

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คงต้องรออย่างเดียวแร้วร่ะเพื่อน

8. K1 Spirit

K1 Spirit New Member VIP

108
    7
    0
    รถคุณทำท่อเส็ดเเล้วครับ จอดอยู่ที่อู่เเล้วละ ไปดูให้หายคิดถึงได้เเล้วฮะ

9. เยี่ยมครับ... ว่างๆดูรถผมให้มั่งจิ ปีกว่าแล้ว ยังไม่เสร็จเลย :p อ่อ ช่างแว่นนะคับไม่เกี่ยวกะพี่เอ๋ นานกว่าพี่เอ๋ปีเดียวเอง :D

10. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...มาช่วยตอบเลย...หรอคับ....ฮุฮุฮุ

11. romeo_lancer

romeo_lancer New Member Member

1
    0
    0
    ดีใจด้วยคับจะได้เห็น รถแล้วอย่าลืมชวน น้องไปดูด้วยนะพี่ อยากเห็นอะ น่าจะเนียน นะคับ

12. valentine85th

valentine85th New Member Member

35
    1
    0
    จบแบบ Happy Ending นะคับ :D

13. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0

ช่างแว่น งานเค้าเยอะ อิอิ

14. oil_online

261
    3
    18
    ขอบคุณครับ ที่ช่วยส่งข่าว จะได้เจอรถซะทีเรา

15. oil_online

261
    3
    18
    เดี๋ยวก็เข้าไปดูด้วยกันนั่นแหละ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    ท่อเสร็จแร้ว
    แต่ยังวางไม่เสดนิ
    อย่าเพิ่งดีใจไปเพื่อน 555+

17. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    ของผมแค่ทำจุกๆจิกๆพี่เอ๋ ก็นานนะ แต่ไม่เคยต้องแก้

เดินสายสังA กับปั๊มติ๊กนอกถัง รวมวายริ่งสายกล้องจูน สองวัน

ก็โอ เพราะในใจกะว่าอาทิตย์นึงก็ไม่ว่า เพราะปกติทำเครื่องทีครึ่งปีขึ้นไป

ก็เลยชิน ใจเย็น+ตังปั่นไม่ทัน ขับลรถบ้านๆไปก่อนก็โอดี

ทำเครื่องหนู+จุกจิกเอ๋ ก็วิ่งได้ยาวๆๆๆ เกินหวัง

18. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    555

ของเอ็งนานจัดแต่ออกมาเทพว่ะ555

19. K1 Spirit

K1 Spirit New Member VIP

108
    7
    0
    555+

20. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    เอารูปมาเเบ่งๆกัน ดูก็ดีนะครับพี่ จขกท

21. ]

ผมว่าให้เจ้าของรถเค้าเข้าไปคุยดูเอาเองดีกว่านะครับ

คนอื่นอย่าไปยุ้งเลยครับมันทำให้เจ้าของรถกับเจ้าของอู่เค้ามีความรู้สึกไม่ดีกับป่าวๆๆๆๆคงเค้าใจนะครับ J

22. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    รถเดินท่อเสร็จกลับมาอู่แล้วอดใจรออีกนิดนึง

23. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    3 อาทิตย์ เหอะๆ ไม่อยากพูดเด๋วเป็นชนวน ซะเปล่าวๆ นั่งดูเฉยๆดีกว่า

24. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    ผมกลัวมีปัญหากันอ่ะครับ เลยว่าให้โทรคุยดีกว่าครับผม

ยินดีด้วยครับ ที่แฮปปี้แอนดิ้ง

ขอโทษที่ทำให้เคืองครับ T_T

25. oil_online

261
    3
    18
    ไม่มีอะไรกันหรอกครับ แล้วก็ไม่ได้โกรธเคืองกันด้วยครับ สบายใจกันได้ครับ เป็นคนรักรถด้วยกันทั้งนั้นครับ เจอกันก็ทักทายกันได้ครับ ส่วนมากวิ่งอยู่แถว รัตนาธิเบศร์ - วงศ์สว่างครับ

26. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    ยังไงก้ออดใจรออีกหน่อยละกันนะคะ

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตอนนี้เจ้าของ happy แร้วคับ รถทำท่อเสร็จแร้ว 555+

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    มันอารมณ์ดียิ้มทั้งวันเลย
    แต่เอ....เรื่องรถมันหรือว่าเรื่องแมนยูหว่า 555+

29. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    จริงๆแล้ว แกทำเร็วน๊ะ ของผมกะว่าจะ ซั๊ก 1 เดือน แกยังเล่น แค่ 3 วัน เซ็งเลย หาตังไม่ทัน...

30. ก๊อดจิ

ก๊อดจิ New Member Member

7
    0
    0
    555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้