FACE OFF - PIC - updated 20/10/09 - รวมภาพแปลงหน้า หลัง หรือ ทั้งคัน รถหลายๆรุ่น .....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย secretz, 19 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    อูยยยส์ ชุดนี้สวยโคตรเทพเลยครับบบ หนึ่งเดียวแดนสยามทั้งนั้นน

ช่างไทย ระดับโลก แล้วครับ

2. b a n k`

b a n k` New Member Member

21
    1
    0
    กระทู้นี้อยู่มายาวนานจริงๆ ผมเคยโพสไปครั้งสุดท้ายปีที่แล้วนู่นแหนะ :)

นี่เป็นชุดคิทแปลงของ Bee-R ครับ บางคนอาจจะเคยเห็นกันแล้วนะครับ
    ลองเอามาลงเผื่อมีใครยังไม่เคยเห็นครับ ถ้าซ้ำก็ขออภัย :sad:

32 หน้า 34
    B324R

33 หน้า 34
    B334R

ลองเข้าไปดูในเว็บ Bee-r มีรูปอีกหลายมุมครับ

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    Silvia แปลง R34 แหล่มคับ

4. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    นานๆมาอับที่

เอาไปดู GTO Martin สุดๆครับ

ปล. วันนี้ไป แผงหนังสือ เห็น MG Fortune สวยมากๆ ใครมีรูป มาลงให้ดูกันหน่อยนะครับ

5. spinviper

spinviper New Member Member

17
    1
    0
    โอ้วๆๆๆ เทพ จิงๆ

เจออีกอัน ไม่รู้ รถใคร เทพมากๆ

6. secretz

448
    8
    0
    อ่า คันนี้ เห็นว่า เป็น 200 จาก ร้าน พี่ กาน มั่งครับถ้าจำไม่ผิด

.....

และ เคยเห็นว่ามี MG รุ่น MGF แปลง Veilside Fortune อย่างสวยใน นิตยสาร รถเล่มนึง งามมากๆด้วยครับ

สุดท้ายวันนี้ เพิ่งออกไป หาอะไรทาน มาเมื่อตะกี้ แอบเห็น Cef สีขาว สามลำ หน้า R32 R34 S14 ลงหนังสือ สวยมาก แต่ม่ะได้อ่านรายละเอียด

ใครมี รูปหรือข้อมูลเพิ่มเติม ก็ขอด้วยนะครับ....

7. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ติดตามๆ

8. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    รูปแรก waja+evo x
    รูปสอง suline /skypra ไม่รู้คับ

9. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    อันนี้ไปเดินดูสาวๆแถวๆวงเวียน 22 บังเอิญเจ๊อะมา เลยถ่ายมาฝากครับ

น่าจะซีวิค 4 ประตู แปลงไฟหน้า civic ตัวใหม่ลงครับ อิอิ

MG-F Fortune Version ครับ เปิดประทุน

10. ak_aek

ak_aek New Member Member

112
    1
    0
    โหดมาก !! :)

11. secretz

448
    8
    0
    อ่า แอบเข้าไปเว็บบอร์ด ซื้อขายมา

เห็น เจ้า E46 coupe หาเจ้าของอยุ่

เย้ย อ่านไปอ่านมา นี้มัน E36 นี้หว่า

สวยมากครับ ขอบอก ใครอยากได้ รีบติดต่อเจ้าของเลยครับ ในบอร์ด Car&Service

หาเอาครับ ผมลืม

^^

ขออนุญาติเจ้าของครับ

12. สิรินันท์

สิรินันท์ New Member Member

11
    0
    0
    สวยทุกคันเลยอ่ะ

13. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ชอบ มิร่า หน้า86 น่ารักดีคับ

14. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แต่ละคันเห้อ ยั่วน้ำลาย

15. a monkey

a monkey New Member Member

13
    1
    0
    อยา กเห็น วิลิกา ST202 แปลงเน ซูปร้าอะ

อยากเฆ้นมีใครมีรบกวนหน่อยคับ

16. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    สวยดีๆ

โอ๊ค_TENGUNOYU ถูกใจสิ่งนี้
  17. secretz

448
    8
    0
    ST202 แปลงหน้า Supra ก็ลงไว้แล้วนี้ครับ ลองเปิดหาดู ^^

โอ๊ค_TENGUNOYU ถูกใจสิ่งนี้
  18. secretz

448
    8
    0
    เอา MR S งามๆมาให้ชมกันครับ

คันแรก

MRS ZODDA สีขาว สวยมากมาย ขับที่ นึงเดียวในไทย

คันที่สอง

MRS 430 ที่ไทยมีชุดนี้ไหมเนี้ย ถ้ามี จะกัด ฟัน ถอย MR2 มาเลย ฮะฮะ

19. secretz

448
    8
    0
    Celipra

เปิดตัว โว้ๆ เห้นกำลังหา เจ้าของอยุ่ด้วย งามๆครับ ^^

รูปนี้พอดี เจอ มา ไม่มีในกระทู้ที่ พี่เค้าขายนะครับ อิอิ

สวย !

20. secretz

448
    8
    0
    ตามมาด้วย 240sx เห้อๆ

สวยไปอีกแบบครับ ^^

21. secretz

448
    8
    0
    คันสุดท้าย งานไทยอีกแล้ว

Honda S15 เย้ย

สวยๆ !

22. teerachaimahite

teerachaimahite New Member Member

107
    0
    0
    ขอบคุณที่หารูปสวยๆ

มาลงให้ดูนะครับ

23. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ผม เคย เจอ พีรูท น่าS15 ที่ เทพนครคับ สีน้ำเงิน สวยมากๆ

24. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    ขอบคุณรูปรถสวย ๆ ครับ

25. secretz

448
    8
    0
    วันนี้ มีมาให้ชม อีกหนึ่งคันครับ

เป็น Lamboghini ZX

เอิ้ก ๆ ชาว จีน ทำไร ไม่แพ้ชาติใดในโลก แต่ผมว่า ถ้า ช่างไทย ทำ จะสวยกว่านี้เยอะ !

26. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    ไม่รู้เหมือนกันว่ารถอะไร ลองดูครับ;)

27. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    อ่อ ผมเคยอยู่ คับ เมื่อก่อนที่เต้น บัดดี้ มีคันนึง สีขาว คับ เครื่อง 26 ด้วย คับ น่าเปน34 แต่ตัวเปนแวน แบบนี้เลยคับ

ทำชื่อ รุ่นมะได้คับ

28. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    คันสีดำ น่าจะเป็นnissan stegea น่ะครับ สั่งได้จากโรงงานมั้ง ไม่แน่ใจ หุๆ:D:D

29. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    อ่า . . . . ใช่ คับ ๆ ๆ ๆ

คัน ขาว เปน Nissan GT-R Wagon หรือ Nissan Stagea/M35 ไม่แน่ ใจคับ

30. secretz

448
    8
    0
    ฟามรู้ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้