แบบสติกเกอร์ใหม่ โดย นู๋แอม

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 19 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ขยันโพสเนอะ ว่างนักมาช่วยพี่ล้างรถนี่มะ

2. juntcivic

1,549
    34
    0
    ว่างจัดคนนี้

3. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -.- ใคร กัน แน่ ท่ ขยัน พี่ จุ๊นนนน ตอน แรกๆ ยอม รับ แต่ ตอน นี้ โห ครึ่ง หน้า -*-

4. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ขยันกันจริงๆ

5. juntcivic

1,549
    34
    0
    ตอนนี้เต็มหน้าแล้วครับ

6. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามมาดูความเคลื่อนไหวครับผม

7. Project_L

873
    8
    0
    อย่า ให้ เน็ต แรง นะ พี่ จุ๊น จะ ขุด ทั้ง บอดเลย 2 หน้า อ่ะ แปบ เดียว แต่ 2 คำ โคด นาน เลย
    ( รักเธอ 2 คำ 555+ )

8. juntcivic

1,549
    34
    0
    แหมแค้นฝังใจ

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    จัดเลย จ้า สมาชิกเยอะขึ้นทุกวัน แล้วจ้า
    แต่อยากให้มาคุยกันบ่อยๆนะ ไม่ใช้ได้สติกเกอร์แล้ว
    ไปเลย

10. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ชอบแบบพี่จุ้นอ่ะ เรียบง่ายดี เยอะไปมองไม่เห็นครับ

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    ครับผม

12. Project_L

873
    8
    0
    งุงิ เพื่อนผมมัน จะ ออก คลิก ผมชวนมันเข้า แต่ บ้านมัน คอม พัง คงไม่ได้เล่นอีกนาน
    ถ้ามัน เข้า เดียว ผมเป็นคนรายงานว่า มัน ยังจะ อยู่หรือไม่นะครับ เหอๆ
    แต่ อย่าให้พ่อมัน ทำ รถ ให้ เชียว ไม่งั้น ได้เห็น ที่ คลอง5 แน่ๆ

13. ChocoLazy

ChocoLazy New Member Member

28
    2
    0
    ..... .... .. .. พี่ จุ๊นกะช้าง ขยันโพสกานจัง ช่วงนี้แอมไปทำงาน อ่ะ ไม่ค่อยได้มาเลย

กว่าจาว่าง ตั้ง ตี2 กลางวันก็หลับ

คิดถึง ทุกๆๆคน นะ ค๊ะ ๆๆ จุฟๆๆ ^^

14. Project_L

873
    8
    0
    ลิก ตี 2 กะ เข้า มา โฟส ได้ งิ พี่ แอม เหอๆ

พี่จุ๊นครับ ผม อยาก ได้ ติกเกอร์ ใหม่ 1 ชุด ครับ พอดี ว่า ไป ซื่อ ที่ บังแต มา อ่ะ งิ

หรือ จะ รอ ชุด ใหม่ ดีครับ แต่ ผม ใช้ 2 อัน ดี ก่า งิ อิอิ ขอ 2 ชุด นะ เหอๆ เดียว ซื่อ เลย 3 ชุด

555+ ติก รอบคัน เลย 555+

15. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไม่เป็นไรแอม พักผ่อนเยอะๆ ส่วนช้างได้สิไว้มีสติ้งจะให้นะ แต่...รอบนี้อาจเก็บตัง 50 บาทนะค่าสติกเกอร์ แจกทั้งคลับจนตาย อิอิ

16. Project_L

873
    8
    0
    555+ 18 คน ก็ *50 เหอๆ วันใหนหว้า งุงิ วันใหนวันหยุดอ่ะ เหอๆ

17. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ทำแบบของพี่แอมมาแปะกระจกรถยนต์กันดีกว่าพี่จุ๊นนนน แบบที่เป็นจุ๊บอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้