เรารัก......ES......ชลบุรี........*****ย้ายไป I (L O V E) ES Chonburi แล้วนะ*****

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย LLLL_skyline, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    อาทิตย์นี้ ใครมีโปรแกรมจะไปไหนบ้างคับ

2. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0

โทดทีครับ ไว้ครวหน้าไม่ลืมแน่ๆ ครับ

อย่า งอล น๊ะ

ToR79 ถูกใจสิ่งนี้
  3. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    ไม่มีใครมีโปรแกรมไปไหนเลยหรอคับ.............อิอิอิอิ

4. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    คราวหน้าไปแจมด้วยฮะ

5. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ยินดีต้อนรับคับ.........

6. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    เสาร์-อาทิตย์นี้ไม่ว่างอ่ะ...มีอบรม:eek::eek:

7. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ไปอบรมที่ไหนคับ......อิอิอิอิอิ

8. mighty_jz

mighty_jz Member Member

51
    3
    8
    เสาร์นี้ผมว่างแล้วไว้เจอกัน..คุณแนตครับเรื่องที่เราคุยกันเมื่อวาน ผมเห็นมีสีเหลืองขายอยู่คันนึง อยู่ชลด้วย คุณแนตรู้จักเป่าครับ น่าสนใจ..
    http://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?topic=55491.0

9. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ไม่รู้จักคับพี่.....รถสวยดีคับไม่ถอดของราคาลงมาสัก 24-25 ก็โอเคคับ พี่โรจน์ลองต่อดูคับ เด็กชลด้วยคุยกันง่ายอยู่แล้ว

10. LLLL_skyline

223
    18
    0
    เปงไงคับพี่โรจน์ได้รถไหม......เอามาโชว์บ้างนะ...อิอิอิอิ

11. mighty_jz

51
    3
    8
    ตกลงจบที่คันสีเหลืองครับ แต่ตอนนี้รอเจ้าของเค้าดำเนินเรื่องเอาเลขเครื่องลงเล่มอยู่ครับ น้องเค้าคุยกันง่ายดีครับ ถูกคอเลย เอาเป็นว่าจบเมื่อไหร่จะเอาไปให้ดูครับ คนชลใจดีทุกคนครับ..จิงมั๊ย...

12. kookhaha

kookhaha New Member Member

4
    1
    0
    หวาดดีชาว ES ชลบุรีทุกๆๆคน ผมก็อยู่ชลบุรี
    คือผมอยากรบกวนถามเพื่อนๆๆๆพี่ๆๆทุกท่าน
    เกี่ยวกับโช๊คหน่อยคับว่าจะทำอย่างกับมันดี ตัดสินใจไม่ถูก
    1.เอาโช๊คไปอัดใหม่เปลี่ยนสปริงใหม่ด้วย
    2.เปลี่ยนใส่โช๊ค DC
    3.โช๊ค Tein super street

อย่างไหนมันดีกว่ากัน ต้องการแบบกลางๆๆไม่แข็งไปไม่นิ่มไป(เอาแบบหล่อๆๆด้วยนา หน้าทิ่มนิดๆตูดโด่งหน่อย)

ปลผมใส่ ล้อ17อยู่

13. LLLL_skyline

223
    18
    0

มีใครแนะนำได้บ้างคร๊าบบบบบ........ดูสิว่าแต่ละท่านเขาใส่โช๊คอะไรกันบ้าง.......
    ส่วนของผม คู่หน้าใส่ แค่สปริงโหลด Apex คู่หลังเดิมๆๆคับ
    ว่างๆๆเจอกันนะคับ....ผมอยากจะรวมกลุ่ม ES ชลบุรีให้ได้เยอะ
    ๆๆอะคับ...ยังไงก็หัวใจ ES เหมือนกันคับ..............อิอิอิอิอิอิ

14. BuG

BuG New Member Member

29
    4
    0

ขอโทษที่ตอบช้าไปนิดครับ เดี๋ยว PM เบอร์ไปให้นะครับ :D

15. kookhaha

4
    1
    0

ขอบคุณคร๊าบบ
    ผมอยู่แหลมฉบังว่างๆๆๆเดียวได้เจอนะครับผมมมมม

16. siripong_m

siripong_m New Member Member

9
    1
    0
    ไปด้วยสิคับ ทำงานอยู่มิตซูแหลมฉบัง
    ว่าแต่รถเดิมๆนี่ ไปได้ป่ะคับ

พงศ์ ES01 TE L 0812547473

17. kookhaha

4
    1
    0

มิตซูแหลมด้วย พึ่งไปสมัครมาเอง เส้นเข้าหัยมังสิคร๊าบ อยากกกกทามมั่กมากกก :eek:

18. siripong_m

siripong_m New Member Member

9
    1
    0

สู้ๆ คับ
    ถ้าแผนกเดียวกันพอช่วยได้มั่ง อิอิ
    แล้วสมัครตำแหน่งไรละ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กรกฎาคม 2008
  19. kookhaha

4
    1
    0
    process eng มังจำบ่ด้าย
    สู้เค้า TA Ke Shi;):sad:

20. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ยินดีคับต้อนรับทุกท่านนะคับ.......หัวใจหลักของการรวบรวมกลุ่มพี่น้อง ES ชลบุรี ไม่ได้ยึดกับความสวย
    งามของตัวรถ แต่เรายึดหลักของมิตรภาพอันดีงามมากกว่านะคับ........ก็ไม่จำเป็นนะคับว่ารถจะแต่งหรือ
    ไม่ได้แต่งก็สามารถเข้ามาทักทายหรือเข้ามาพบประสังค์สรรค์กันได้นะคับ

21. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ประกาศ

..............อันเนื่องมาจากในวันเสาร์ที่ 19 กรกฏาคม 2551 ทางกลุ่ม Civic ES Group ได้มีการจัด มิตติ้งขึ้น
    ผมก็เลยจะขอเชิญชวนพี่น้อง ES ชลบุรี เข้ารวมมิตติ้งในครั้งนี้......รายละเอียดอยู่ที่กระทู้ปักหมุดนะคับ
    -------ท่านใดไปได้รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะคับ....ขอบคุณคับ

------------รองเปิดใจสักนิด เพื่อพบกับมิตรภาพอันดีงาม---------------

22. mighty_jz

51
    3
    8
    ถูกต้องคุณแน๊ต สวย..ไม่สวย อยู่ที่ใจครับ....ส่วนรถ3D ผมได้มาแล้วเมื่อเย็นวันเสาร์ครับ แต่ยังไม่อยากเอาไปให้ดูเพราะเครื่องยังมีปัญหาอยู่ อีกอย่าง ขับยากโคตรๆ ...เอาไว้รีบร้อยเมื่อไหร่ได้เห็นแน่

23. LLLL_skyline

223
    18
    0
    วันเสาร์ไปไหมคับพี่โรจน์.....แล้วคุณต่อหายไปไหนเนี้ย.....เหงบอกว่าจะไปอบรม....หายไปเลยอิอิอิอิอิ

24. mighty_jz

51
    3
    8
    คงไปไม่ได้ครับ ขอเก็บรายละเอียด 3d ให้เรียบร้อยก่อน เพราะน้องสาวกำลังบ่น ซื้อมาแล้วเค้าขับไม่ได้ ...โอกาสหน้านะ..

25. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ES ชลบุรี หายไปไหนกันหมดเอ๋ย............มันเงียบไปไหมอะ....อิอิอิอิอิ

26. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    เอ้ามิตติ้งๆ

27. mighty_jz

51
    3
    8
    go go go meeting กัน

28. ToR79

ToR79 New Member Member

24
    2
    0
    สุดๆ

โอ้!!!:eek: ไม่ได้เข้าwebซะนานเลย กระทู้นี้ไปหน้า 7 แล้วเหรอ:eek: เป็นกระทู้ที่ hot จริงๆ:D:D

29. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    ยังอยู่ครับคุณแน๊ต..อบรมยาวเลยครับ..เสร็จเสาร์หน้าครับ..โทษทีโทรมาไม่ได้รับอบรมอยู่..ว่างๆเจอกันครับ

30. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ใจหายหมดเลย.....นึกว่าทิ้งกันไปแล้ว.....อิอิอิอิ..พี่โรจน์เขามีของมาโชว์ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้