เรารัก......ES......ชลบุรี........*****ย้ายไป I (L O V E) ES Chonburi แล้วนะ*****

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย LLLL_skyline, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    โทดทีคร้าบ อดไปซะแร้ววว เซรงเลย งานเข้าอ่ะครับ

คราวหน้าไม่พลาดแน่ครับ

2. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    ไม่เปงไรคับคุณเอก....เดียวเก็บภาพมาฝากคับ....

3. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    อิอิอิอิอิ........

4. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    พี่เก่งจัด ระยอง พัทยา หน่อย คิดถึงทะเลทรายเปล่พี่เก่ง WA 5 5 5+

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    สงสัยน้องไกด์คงยังไม่เคยโดนเตะ เด๋วโดน มาแซว

6. GuideEs

296
    40
    0
    ฮิ๊วๆๆๆๆๆๆ อยากไปทะเลๆ

7. LLLL_skyline

223
    18
    0
    รูปมาแว้ว.......คับ กล้องแน๊ตนะ

8. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ต่อๆๆๆๆๆ

9. songhyekyo

songhyekyo New Member Member

7
    0
    0
    ES ชลบุรีเยอะเหมือนกันนะคับ
    ผมก็ ES ชลบุรีคับ อยู่แหลมฉบัง

10. LLLL_skyline

223
    18
    0
    พอดีพี่ๆจากกรุงเทพฯ กับ ระยอง เขานัดนอกรอบกันอะคับ.......ผนแน๊ตนะคับอยู่
    ชลบุรีคับ.....ว่างๆๆนัดเจอกันนะคับ

11. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    เขามีนัดนอกรอบ แต่เราไป นอกเรื่องอย่างเดียว แบบว่า เพี้ยนๆๆ มึนว่ะ +555555

12. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ....หนุกหนานคับพี่น้อง.....อิอิอิอิ....

13. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    กลับไปขายไก่ทั้งป่าวครับบ:D:D:D

14. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0

คราวหน้าไปนอกเรื่องกันต่อน๊ะครับพี่บี เมื่อคืนตั้มแอบเมานิดๆ แต่กลับระยองยังไหว

15. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0

ภาพสวยมากเลยครับ พี่แน็ท

คราวหน้าไว้เจอกันอีกครับ

16. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    เพิ่งกลับมาถึงอ่ะครับ...หนุกมั่กๆ ....
    ไว้จะมาลงรูป รั่วๆ ของสมาชิกหลายๆท่านให้ชม พรุ่งนี้นะครับ ....
    ทุกคนน่ารักมากๆ ...

17. HIDE99

HIDE99 New Member Member

56
    7
    0
    รีบกลับเลยไม่ได้กินเหล้าเลย ฝากไว้ก่อนครับพี่น้อง

18. GuideEs

296
    40
    0
    อดไป+ไม่มีใครชวน

19. LLLL_skyline

223
    18
    0
    เมื่อไรดีคับ..พี่น้อง.....

20. beeladin

246
    36
    0
    กลับถึงบ้าน ตี 1ครึ่ง ผมพาหลงทาง +555 แบบว่ามึนๆ แต่ตื่นไหวครับ ตี 3 ครึ่ว มาขายข้าวแกงก่อน
    จัดไปครับถ้าพี่ว่างไปนอกเรื่องกัน อิอิ พี่ก็ไม่เมานะ แต่มึนบวก กับ นิสัยเพี้ยนๆไปด้วย
    เลย ไปกันใหญ่ +55555 ดูทรงแล้วไม่น่าเชื่อเนอะ ว่าจะรอดมาได้
    :cool:

21. beeladin

246
    36
    0
    พี่บอย อย่าลืมรูปท่าน ส.ส ตอนที่ท่านมาเยี่ยมเยียน พวกเรานะพี่ +55555 แหม ท่านใจดีจัง:D:D:D

22. beeladin

246
    36
    0
    จริงหรอน้องพี่ พี่จำได้ว่าพี่เป็นคนโทรไปชวนน้องเองเลยนะ อิอิอิ;););)

23. mighty_jz

mighty_jz Member Member

51
    3
    8
    เสียดายครับพอดีว่าวันนั้นงานเข้า เลยไม่ได้อยู่ party ด้วย เอาไว้คราวหน้าต้องไม่พลาดแน่

24. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    น่าสนุก สงสัยรอบหน้าต้องขอไปด้วยคน อาจจะต้องไปแถวๆนั้น เกือบทุกอาทิตย์ รอบหน้าเมื่อไหร่อย่าลืมบอกด้วยนะครับบบ

25. LLLL_skyline

223
    18
    0
    จะดีหรอคับพี่บี ท่าน ส.ส. อาจโดนเด้งได้เลยนะคับพี่.............

26. TOM's

TOM's New Member Member

549
    10
    0
    คุณพี่ตั้มไปไม่ชวนกันเลยนะครับยังไงอ่ะ
    เดี๋ยวไม่ซื้อน้ำมันเครื่องห้ายแล้วนะไม่ชวน นิสัย

27. D-12

D-12 New Member Member

40
    1
    0
    คราวหน้า ES จากแปดริ้ว ขอไปแจมด้วยคนได้ไหมคราบบบ แบบว่า Zone เดียวกัน อิอิ

28. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ยินดีต้อนรับคับ......พี่ๆๆน้องๆๆกันทั้งนั้นคับ....ทิ้งเบอร์โทรศัพท์ไว้ได้เลยคับมีนัดเมื่อไรเดียวผมโทรไปบอกคับ.....ผมแน๊ตคับ

29. BuG

BuG New Member Member

29
    4
    0
    รถเสดแล้วครับบ ขาวๆอวบๆ ไว้ไปแจมด้วยนะครับ

30. LLLL_skyline

223
    18
    0
    รถสวยคับพี่น้อง......เดียวเจอกันนะคับ....ขอเบอร์โทรด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้