เรารัก......ES......ชลบุรี........*****ย้ายไป I (L O V E) ES Chonburi แล้วนะ*****

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย LLLL_skyline, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mighty_jz

mighty_jz Member Member

51
    3
    8
    เจอแว้วววว......ใครดูรูปแล้วสนใจก็มาแจมกันนะครับ....วันนี้คุณหนุ่ม ศรีราชาโทรมาบอกว่าจะมีการนัดกันถ่ายรูปครับ เร็วๆนี้ โปรดติดตามกันต่อไป.....

2. ToR79

ToR79 New Member Member

24
    2
    0
    แหะๆ ไม่ได้ไปครับ:p:p คราวหน้าไม่พลาดแน่นอนคับ:D:D

3. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ถ้านัดอีกทีเสาร์นี้ จะตรงกับมิตติ้งที่กรุงเทพฯ นะครับ บอกไว้ก่อนอาจจะไม่ได้ไปอ่ะครับ

4. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    น่าสนคับ.....จัดกันที่ไหนอะคับ..เพื่อรวมตัวพี่น้องชลบุรีได้คับ......

5. ninekeng

897
    70
    0
    ปักหมุดด้านบนเลยครับ เข้ามามิตติ้งที่กรุงเทพก่อนก็ดีนะครับ ได้เจอเพื่อนๆเยอะดี

6. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    อยากไปจังเลย....พี่น้องชลบุรีมีใครไปมังคับ.......

7. mighty_jz

51
    3
    8
    เอาไว้โอกาสหน้าครับ วันอาทิตย์มีธุระแต่เช้าครับ คงอยู่ได้ระแวกนี้..

8. LLLL_skyline

223
    18
    0
    เสียดายจัง.....งานเข้าเหมือนกันคับ...อิอิอิอิ

9. LLLL_skyline

223
    18
    0
    คุณโรจน์คับ....พอดีเมื่อคืนผมไปเจอกับคุณหนุ่มมา เห็นคุณหนุ่มบอกว่าเสาร์นี้จะนัดเจอกันที่ เกาะลอยคับ ขอเบอร์คุณโรจน์ด้วยคับ

10. mighty_jz

51
    3
    8
    081-9408305,081-6388563 มีอะไรโทรมาได้ครับ

11. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ตกลงวันเสาร์นี้นัดรวมตัวกันอีกไหมครับ

พอดีเสาร์นี้เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ระยองคลับจะไปรวมตัวกันที่แหลมท่นอ่ะครับ

ถ้าไปยังไงจะได้เจอกันครับ

12. LLLL_skyline

223
    18
    0
    นัดคับ แต่นัดไว้ที่เกาะลอยอะคับ ยังไงผมขอเบอร์ดีกว่าคับ แล้วเดียวคุยกันคับ.....ยินดีคับ

13. ninekeng

897
    70
    0
    ไม่เลยมามิตที่กรุงเทพเลยละ ตั้ม

14. noomes

noomes New Member Member

16
    1
    0
    แอบไปนัดแนะกันมา......(นอกรอบ)

ยินดีที่รู้จักอีกครั้งครับคุณแน๊ต เจอกันแล้วครั้งนึงที่ปั๊ม Jet ศรีราชา

ดีจังมีคนเป็นตัวตั้งตัวตี และปลุกกระแส ชาว ES ที่ ชลบุรี และมาแจมกัน

ผมเชื่อว่ามีหลายคนที่อยากจะมา Meeting แต่ยังไม่รู้เริ่มยังไง

อย่างมากก็แค่ทักทายกันตอนอยู่บนท้องถนน

ว่าง ๆ ก็ลองนัดกันอีกที สถานที่ และเวลา ที่สะดวก เกาะลอย แหลมแท่น ก็โอเคดีครับ พื้นที่เอื้ออำนวย

จัดเลยนะครับ แล้วผมจะชวนเพื่อน ES ไปแจมด้วย

ผมคนนึงที่อยู่ใน ES Group แต่มาทำงานที่ชลบุรี เห็น ES ที่ชลบุรีเยอะเหมือนกัน
    แต่งสวย ๆ ตามแบบของแต่ละคนไปน่ะครับ

มีภาพมาฝากภาพนึง วันนั้นแอบถ่ายที่ ปั๊ม อิอิ

แล้วเจอกันครับ เพื่อนชาว ....ES Chon...

NoomES
    ;)

15. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ขอบคุณคับพี่หนุ่ม ช่ายคับมีเพื่อนอีกหลายต่อหลายคนที่ใช้ ES แต่ยังไม่ได้รวมตัวกัน
    ยังไงก็ต้องรบกวนพี่หนุ่มอีกแรงนะคับ ช่วยกันรวบรวมชาว ES นะคับ.......อิอิอิอิ
    พี่น้อง ES เรารถสวยๆๆทั้งนั้นเลยคับ.........

16. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    เจอกันคร๊าบบบบทุกๆคน

17. LLLL_skyline

223
    18
    0
    Chonburi Club + Es Club ที่เกาะลอยคับ

........................................................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มิถุนายน 2008
  18. LLLL_skyline

223
    18
    0
    Chonburi Club + Es Club ที่เกาะลอยคับ

.....................................................

19. LLLL_skyline

223
    18
    0

...............................................

20. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    โหย สวยๆกานทั้งนั้นเลย

21. LLLL_skyline

223
    18
    0
    พี่น้อง ES คับ วัน อาทิตย์ ที่ 29 มิถุนายน 2551 เจอกันที่ สนามพีระนะคับ ท่านได้ว่างก็ขอเชิญนะคับ
    ............แล้วเจอกันนะคับ.............

22. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    อิอิ......

23. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ES อบอุ่นทั่วปาเทศเลย จิงๆ วู้ๆๆๆๆๆ ยอดไปเลย จอร์จ

24. voiceman

297
    30
    0

แล้วเจอกันครับ

25. mighty_jz

51
    3
    8
    เจอกันครับ..สนามพีระ....วันอาทิตย์ที่ 29 มิ.ย.....ฝากถึงกลุ่มระยองด้วยครับ.. แล้วเจอกัน

26. voiceman

297
    30
    0
    กลุ่มระยองไปแน่นอนครับ แล้วเจอกันครับผม

27. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    ตามไป อีกคน อิอิ

28. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    มีงานอะไรหรอครับ

29. LLLL_skyline

223
    18
    0
    งาน Super Car Thailand วันอาทิตย์ สนาม 4 คับ.......มาไหมคับอิอิอิอิอิ

30. RnonX

RnonX New Member Member

9
    1
    0
    หวัดดีครับ...นึกแล้วว่าต้องใช่ESเหลืองที่เกาะลอยงานนอกรอบชลบุรีคลับ...เสียดายไม่ได้คุยกันเลยผมไปถึงช้า...หวัดดีอีกครั้งครับ...ผม นนท์ ES ขาว 639 คันในรูปด้านบนครับ...:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้