เรารัก......ES......ชลบุรี........*****ย้ายไป I (L O V E) ES Chonburi แล้วนะ*****

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย LLLL_skyline, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    วันเสาร์ 14 มิ.ย.คับ ที่แหล่มแท่นคับ......ยินดีที่ได้รู้จักคับ

2. mighty_jz

mighty_jz Member Member

51
    3
    8
    up up เจอกัน

3. pooza191

pooza191 New Member Member

15
    1
    0
    ไปด้วยคนคับ

4. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    ประมาณ 6 โมงเย็นเจอกันที่แหล่มแท่นนะคับ นัดเร็วหน่อยเพื่อบางท่านอาจกับบ้านดึกมะด้าย......อิอิอิอิอิอิ

5. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ผม PM การนัดรวามตัวไปให้เพื่อนๆๆทุกท่านแล้วนะคับ.....มากันเยอะๆๆนะคับ

6. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ไปด้วยคนได้ไหมครับ อยู่ระยองแต่ไปแหลมแท่นบ่อย

แล้วเจอกันครับ

7. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    อ่ะ ไปด้วยหรอตั้ม อาจจะได้เจอกันน๊า

8. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    อาศัยรถตาเก่งไปด้วยได่มั๊ยอ่ะ......

9. mighty_jz

51
    3
    8
    คุณปู คุณเบียร์ คุณหนุ่มมาด้วยอ่ะเป่า เจอกันครับ

10. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    ไปกานม่ายชวนเลยนะพี่เก่ง.............

11. voiceman

297
    30
    0
    อาจจะไปครับพี่เก่ง แล้วเจอกันครับ ต่อๆๆ ดิฟเฟอร์

12. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ชวนกันมาเยอะๆๆนะคับ

13. pooza191

pooza191 New Member Member

15
    1
    0
    ตอนแรกผมว่าจะไปนะ แต่ต้องพาแฟนไปอำเภอพนัสฯ ก่อน กลับมาบางแสนก็คงเที่ยงคืนแล้วคับ คงไม่มีใครอยู่แล้วอ่ะ เสียดายสุดๆ นานๆ จะรวมกลุ่มกันซักที:cry:

14. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    อาจจะไปครับพี่เก่ง แล้วเจอกันครับ ต่อๆๆ ดิฟเฟอร์
    แหมมมมม ใจคอจะปายกัน 2 คนหรอ เพ่ตั้ม เพ่เก่ง แล้วผมละเอาไปไว้ไหนนนนนนนนนนนน:cry:

15. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    ไปด้วยครับ..ไม่รู้จักใครเลยน่ะ!!!..ผมน่าจะไปถึงประมาณ 1 ทุ่มนะครับอย่ารีบกลับกันละ..ว่าแต่ส่วนไหนของแหลมแท่นดีครับ..ถ้าเห็นผมขับเข้าไปช่วยควักมือเรียกผมด้วยนะครับ..tor.ครับผม.สีบรอนซ์..086-8164106

16. maew es

maew es New Member Member

9
    1
    0
    จัดไปครับพี่น้อง es ทั้งหลาย...ถ้ามีโอกาศคงได้จัด meeting ครั้งใหญ่เป็นแน่แท้....
    es ทั่วไทยครับพี่น้อง..สโลแกรนคุ้นๆครับขอยืมใช้หน่อยนะคุณ the boy ...ฮ่าฮ่า
    ปล.น้องตั้มไม่เคยพลาดเลยนะ......เก็บภาพสวยๆมาให้ชมหน่อยแล้วกันครับ...

17. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ไม่มาด้วยกันหรอคับ...........

18. maew es

maew es New Member Member

9
    1
    0
    อยากไปใจจะขาดรอนๆ ครับพี่น้อง ระยอง - แหลมแท่น แค่นี้เองแต่ด้วยหน้าที่การงาน....เฮ้อ...ๆ..
    ไม่อยากจะคิดครับ..หวังว่าคงเข้าใจและหวังเป็นอย่างยิ่งว่าเราคงได้เจอกัน....เพราะเราคอเดียวกันอยู่แว้ว
    ปล.น้องเหลืองฝาดำสวยดีครับ.......อนาคตผมจะเป็นขาวฝาดำมั่งครับ... อิอิ....bye...

19. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ใจคอนี่ไม่คิดจะอยู่กับที่บ้างรึครับ..พี่น้อง ถ่ายรูปมาเพื่อด้วยน่ะจ๊ะ
    ขับรถระวัง ๆ กันน่ะ

20. voiceman

297
    30
    0

จัดมาเลยพี่ เด๋วเจอกันครับ

21. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ไม่เป็นไรคับ.....เดียวนัดครั้งต่อไปห้ามพราดนะคับ......อิอิอิอิอิ...ขอบคุณคับ

22. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ต้องขอโทษทีคับ รูปอาจไม่ค่อยชัดนะคับ..........มากันแค่ 3 คันเอง:cry::cry::cry:
    เอาไว้อาทิตหน้าค่อยเจอกันใหม่นะคับ.....อิอิอิอิ......ยังค่อยพี่น้อง ES อยู่นะคับ
    ขอบคุณคับ.............

23. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เสียดายครับที่ไม่ได้ไป ไว้คราวหน้าละกันเจอกันแน่นอนครับ

24. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    ครั้งหน้าต้องเยอะกว่านี้นะครับ...ชาวชลบุรี..ไปนั่งแหลมแท่นให้ลมโกรกเล่นกันดีกว่า

25. voiceman

297
    30
    0
    พอดีงานเข้าครับเลยไม่ได้ไปเลย เอาไว้โอกาสหน้าไม่พลาดแน่ๆๆ

26. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ครั้งต่อไปก็คงเป็นวันเสาร์หน้าอะคับ....เพราะอยากจะรวมกลุ่มให้ได้เยอะอะคับ......อิอิอิอิอิอิ

27. mighty_jz

51
    3
    8
    คุณแนตครับ เอาเป็นว่าเสาร์นี้เจอกันอีกนะครับ และคุณต่อด้วย อย่าพลาดนะครับ เหนียวแน่นกันเข้าไว้ เริ่มจากเล็กๆ แล้วกลุ่มเราก็จะโตในวันข้างหน้าครับ....ฝากถึงพี่น้องท่านอื่นด้วยนะครับ ถ้าว่างก็ขอเชิญ.............

28. LLLL_skyline

223
    18
    0
    จัดไปคับคุณ โรจน์........ถึงไหนถึงกันคับ.....อิอิอิอิอิ

29. mighty_jz

51
    3
    8
    ผมยังไม่เห็นรูปเลยอ่ะครับ....โพสต์ อีกหน่อย เผื่อมีคนสนใจแจม..

30. LLLL_skyline

223
    18
    0
    อยู่หน้า 1 เลยคับคุณโรจน์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้