เรารัก......ES......ชลบุรี........*****ย้ายไป I (L O V E) ES Chonburi แล้วนะ*****

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย LLLL_skyline, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. leonic_l

leonic_l New Member Member

4
    1
    0
    NEF ES 03 Sillver (NGV)

ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  2. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    พี่น้อง ES ชลบุรีมีท่านได้ไปร่วมงานนี้บ้างไหมคับ......ไม่ทราบว่ามีท่านใดสนใจ
    บ้างคับ.....ท่านใดมีคำแนะนำเชิญแนะนำเลยคับ...

3. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    วันนี้ ไปทันปะ ที่ เกาะลอยสะดวกเป่า

ถ้าไม่ทัน โทรใหเราหน่อยดิ เราช่วยติต่อเพื่อนๆๆ ให้ เรื่องทริฟ ระยอง อะ
    เบียร์086-319-7085

4. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    วันนี้ ไปทันปะ ที่ เกาะลอยสะดวกเป่า 20.30

ถ้าไม่ทัน โทรใหเราหน่อยดิ เราช่วยติต่อเพื่อนๆๆ ให้ เรื่องทริฟ ระยอง อะ
    เบียร์086-319-7085

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    อัพหน่อย อยากให้ เพื่อนๆES ชลบุรี ไปครับ ไปร่วมกัน หนุกหนาน

6. lipo555

lipo555 New Member Member

29
    2
    0
    สัตหีบไปโด้ย

7. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0

ขอโทษที่คับ.....ทริปนี้ผมคงไม่ได้ไปแน่เลย....ผมพึ่งออกจากโรงพยาบาลวันนี้
    เอง......:cry::cry : ยังไงผมเก็บเบอร์คุณเบียร์ไว้นะคับ

8. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    อย่าลืมไปกันน่ะครับ..สติกเกอร์ติดกระจกหน้ายังมีเยอะครับ
    ใครอยากได้บอกด้วยหรือทักขอได้เลยครับ...3 แบบ

9. ninekeng

897
    70
    0
    พี่หนึ่งจัดให้ครับ สวยๆ แหล่มๆ

10. ninekeng

897
    70
    0
    ไปสิครับ จะได้รู้จักกันไว้ครับ จะไปด้วยกันหรือจะตามไปก็ได้ครับ โทรหาได้ครับ 086-3183113 เก่งครับ

11. BEER_CIVIC ES

195
    16
    0

ครับ เราก็ไม่ได้ไป เหมือนกัน แล้ว เข้าโรงบาลเป็นไรครับ

12. Ake_M4

Ake_M4 New Member Member

1
    1
    0
    เอก km.10 คร๊าบบบบบบบ.

13. LLLL_skyline

223
    18
    0
    เป็นไข้หวัดคับ..นอนอยู่สมิติเวช3คืนคับ.........ผมว่าหาวันนัดเจอเพื่อนๆๆกันดีไหม
    ไม่รู้ว่าเพื่อนๆๆจะว่างกันวันไหนบ้างคับ.......

14. LLLL_skyline

223
    18
    0
  15. Mr.Keng ES

Mr.Keng ES New Member Member

20
    2
    0
    หวัดดีครับ วันนั้เจอที่ร้านล้างรถแถวทางรถไฟ 9 กิโล รถสวยครับ

16. LLLL_skyline

223
    18
    0
    พี่น้อง ES ชลบุรีเปงยังไงกันบ้างคับ......ไม่ทราบว่าว่างกันวันไหนคับเพื่อจะนัดรวมตัวกันคับพี่น้อง.......

17. mighty_jz

mighty_jz Member Member

51
    3
    8
    จัดเลยครับ จัดเลย ที่แหลมแท่นจะดีมากครับ เพราะตอนนี้มีAE,CEFIRO และ BMW ยึดหัวหาดสำเร็จแล้วครับ เพราะมากันเยอะมากๆ เมื่อเสาร์ที่แล้วถ้าใครได้ไปจะเห็นว่ากลุ่มเค้าเยอะจริงๆ.....จัดปาย...

18. noomes

noomes New Member Member

16
    1
    0
    ไม่ได้หายไปไหนครับ

ไม่ได้หายไปไหนครับ ช่วงนี้ ไป ๆ กลับ ๆ กทม บ่อยน่ะครับ

19. LLLL_skyline

223
    18
    0

เพื่อนๆๆว่าไงคับ...........................................

20. mighty_jz

mighty_jz Member Member

51
    3
    8
    มีใครสนใจมั่งครับ......วันศุกร์แล้ว

21. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
  22. ninekeng

897
    70
    0
    นัดกันวันไหนโพสบอกด้วยก็ดีครับ เผื่อบางทีอาจจะไปแจมด้วยครับ

23. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    นั่น นั่น นั่น นั่นแน่ ตาเก่งทั่วไทย :D

24. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    เอาป็นเสาร์ไหรสักเสาร์ก็ดีนะครับ...บอกไว้ตั้งแต่เนินๆจะได้บอกกันให้รู้กันเยอะๆเผื่อบางคนไม่คอยได้เข้ามาใน web จะได้ทราบล่วงหน้า..เพราะผมก็ไม่ได้เข้ามาบ่อยนัก..เอาเป็นเสาร์ที่ 14 หรือเสาร์ต่อไปก็ได้จะได้ทราบข่าวแล้วมากันเยอะ..ผมไปด้วยแน่นอน

25. LLLL_skyline

223
    18
    0
    สรุปเป็นวันเสาร์ที่ 14 มิ.ย. 51 นะคับสถานที่และเวลาเพื่อนๆสะดวกที่ไหนแนะนำ
    มาเลยคับ.........ส่วนตัวผมแนะนำที่แหล่มแท่น ประมาณสัก 6 โมงเย็นเป็นต้นไป
    คับผม..........

26. ToR79

ToR79 New Member Member

24
    2
    0
    หวัดดีครับ:D:D

27. ToR79

ToR79 New Member Member

24
    2
    0
    แหล่มแท่นก็ดีครับ เห็นด้วยอีกเสียงนึงคับ:D:D

terk ถูกใจสิ่งนี้
  28. ninekeng

897
    70
    0
    ไปด้วยกันหรือป่าวละเพ่ เปลี่ยนบรรยากาศม้าง

29. New_zaa

New_zaa New Member Member

1
    0
    0
    ดีครับ new ครับ ES-01 เดิมๆๆอยู่ครับ กินลมชมวิว แถวศรีราชาครับ มี meeting เมื่อไรบอกกันด้วยครับ 086-8484618

30. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ยินดีต้อนรับคับ....คงเป็นวันเสาร์ ที่ 14 มิ.ย. 51 อะคับผมว่าน่าจะเป็นที่แหล่มแท่น
    อะคับเพราะเป็นจุดใหญ่........ชวนเพื่อนๆๆลงมากันเยอะๆนะคับ
    081-6644165 แน๊ตคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้