อยากถามพี่ๆเพื่อนๆว่า ไปไงมาไงถึง ได้มาแต่งรถกัน อยากจารู้ที่มาของความแรง อิอิ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย slowly_30, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    เช่นกันคับ ใจรัก อิอิ

2. big.std

big.std New Member Member

36
    0
    0
    บอกไม่ถูกครับแต่ก็ทำไปเลื่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ของผมความคิดเดียวกะพี่เอ๋โดยเฉพาะข้อ3เลอะเทอะจิงๆแต่ความจิงแล้วเมื่อก่อนพ่อผมใช้aero bodyแข่งRALLY SPRINTมันเลยเข้าสายเลือดไปแล้ว

4. [i_p@ple]

[i_p@ple] New Member Member

28
    0
    0
    เห็นมันดูดีแล้วเราก็มีความสุข ..

....ก็พอ

เพราะว่ารักมันนั้นแหละคับ แหะ ๆ

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    คิคิ ตอนแรกเหนคนรู้จักทำสวยๆ เลยทำสวยตาม

พอเค้าทำแรง กำๆดันไม่มีเงินทำ หุหุ เรายัง ย้ำต๊อก อยู่เลย 55+

6. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ชอบเวลา ขับรถตัวเองไปเที่ยว ครับ หนุกดี

ล่าสุดเมื่อ ต้นปี ผมโดนตำรวจ ที่ ด่าน แถว ๆ จ. ตาก ครับ (ด่านเยอะ พอ ๆ กับ ประจวบเลย) ก๋สงสัยว่าโดนอะไรหว่า ก็วิ่งซ้ายและไม่เร็ว คงเรื่องแต่งรถมั๊ง ตอนนั้น ตี 3 กว่า ๆ จะตี สี่แล้ว

พี่ หรวด บอกว่า ... เตี้ยได้อีกเนี่ย ยังไม่สุด แล้วอะไร เนี่ย หน้าปัดอะไรเต็มเลย มันใช้ยังไงมั่ง สีเพิ่ง ทำมาใหม่เหรอ รถรุ่น นี้ไม่น่าจะ สีแบบนี้นะ
    ผม ... ครับทำสีมารอบนึง ครับ ก็ ไอ้ตัวนี้ไว้ ทำ นู่น นี่ นั้น ว่าไป
    พี่หรวด .... อ่อ แล้วจะไปไหนกันเนี่ย
    ผม .... ไปเชียงราย ครับ
    พี่หรวด .... โหแบบนี้ไปไหว เรอะ . เออ ๆ โชคดี รถพี่ก็รุ่น นี้อะนะ จะแต่งมั่ง แล้วล้อนี่ 17 ใช้ป่าว เออ ว่าง ๆ ผ่านมาแวะคุยกันอีกนะ
    ผม .... ครับ ๆ พี่ (หันไปดูข้างหลัง รถติดบานเลย เหอ ๆ ) และก็ ขำกันหย่าย เหดียวปลายปีนี้ขึ้นไปอีกไม่รู้จะจำกันได้ป่าว หรือ จะเจอกัน ป่าวหว่า อิอิ

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    คิคิ ฮาไปตามกันๆแหม๊ๆอยากเจอกะตะรวดคนนั้นจัง คิคิ หาอยากแบบนี้ มีแต่ ไอ้น้อง 100 เดียวพอ ^^

8. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    สงสัยขึ้นเหนือรอบนี้ เจอพี่แกอีกแน่ๆ อิอิ

9. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ทำไว้คุยคับ 55555+

ผมเล่นมาตั้งแต่ ม.5 แล้ว เจ้าคันนี้ เดิมก้อตามรุ่นพี่ไปสนาม BRC ไปดูเค้าดริฟ ก้อซื้อหนังสืออ่าน ศึกษามาเรื่อยๆ จนมาเจอคลับ
    ก้อเหมือนก้าวกระโดดได้เจอคนได้ลองนั่งรถ เยอะแยะหลายคัน ก้อค่อยๆเก็บตัง จนทุกวันนี้รถก้อยังเดิมคับไม่ได้ทำ มัวแต่ศึกษา

ไปเหนือรอบนี้ไปด้วยนะครับ ไม่เคยไปเหนือเลย

10. สมภพDirect

สมภพDirect New Member Member

39
    5
    0
    อยากทำฯให้เต็มที่และจะไม่ผิดหวังในความแรงของไดเรค isuzu

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ไปเหนือด้วยคนก๊าฟ ฟ ฟ

12. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ทำไว้ ขับโชว์ ตาม ต่างหวัดไกล ๆ หุหุ แม่สาย - สะเดา อยากไป เบตงแต่ ................... กัวตาย

13. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เอิ๊กๆ รถกันกระสุนๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้