คืน เสาร์ - เช้า อาทิตย์

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย YedCoK, 16 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    เดี๋ยวอิเหลืองที่คุณบอกเจอคุณแดก จาออกคลอดและ

อยากติดเครื่องแทบขาดใจ

2. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    สู้ๆ:D

3. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ตัวจริงมาและ 555+

คันเหลืองที่ว่า รถ ของ หนุ่ย สะพานปูน ป่าว

เครือข่าย เล็ก นนท์ เขา นั้นแหละ

4. tomza!!!!

tomza!!!! Guest

0
    0
    0
    tomza!!!!

จั้ม ......พี่จอม เขารับทํารถหมกปะคับ จะเอามีโอตัวใหม่ไปทําอะคับ ไล่เม็ดกับไส่แคมได้ปะคับ พี่จอมเขาจะทําปะคับ

ปล...ถามให้หน่อยนะคับประมาณเท่าไรคับ

5. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    บิดกันมันส์จัดลูก 58 ไล่ลูก 63 ขาดใจเลย... 555... ไล่ไม่เข้าเพราะคนบิดหนัก 80ฟ่าๆ ขำขำแบบ มาได้ . . .

6. art

art New Member Member

97
    0
    0
    ลดน้ำหนักด่วนคับ...5555

7. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    เสาร์นี้เจอกัน จาเอารถไปวิ่ง แน่นอน

8. ผมเห็นที่หน้าเซ็นทรันรถช่างจอมนำหัวตลอดเลยนะครับไม่ได้เข้าข้างใครขนาดตัวเล็กช่างปืนยังโดนเยอะเลยมีโอช่างเบริดโดนยกมือบ่ายบายอ่ะใช่ไหมอ่ะครับ

ปล.แต่ตัวขี่ช่างจอมแน่นอนมากที่ยกมือมากวนสุดๆชอบใจคนดูมากมายการันตีแรงจริงมีโอตัวเก่าสีแดง!

9. nutspeed

nutspeed New Member Member

45
    0
    0
    จุกจิกว่ะ

10. คันนี้ที่โดนรถที่นนท์หมดเลยใช่ป่าวอ่ะครับ คุณนัดสปีด

ปล.ร้านเบริ์ดนนท์ยินดีรับประทานนะครับแม้แต่รถร้านนันพระราม5ยังโดนเลยร้านจอมไว้เจอกันใหม่นะครับเสาร์ที่แล้วรถครัสไหม้วันศุกร์ฝนตกครับออกยาก

11. fmWGQa

ศุกร์หน้ารวมมาเลยนะทั้งจอมนนท์นันนนท์จะรับประทานให้มากกว่าที่ทิ้งร้านผมอีกรอบนี้ละเจอกัน

ปล.แรงนักหรอจอมนนท์กับนันนนท์อ่ะเจอกัน

12. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    แรงดี

13. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    จัดไป น้าเบิร์ด นนทบุรี !

14. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    ก็บอกแล้วพวกผมไม่แรงหลอกทั้งช่างจอมทั้งช่างนันอ่ะแต่อยากบิดอ่ะ

ปล.ได้เดี๋ยวพวกผมไปทั้ง2ร้านเลยทั้งจอมและนัน!!อย่ากินพวกผมเยอะนะครับ

15. nutspeed

45
    0
    0
    จั้มอะไรกันเนี่ย...นัวเนียว่ะ รถผมโดนใครว่ะจั้ม เห็นโดนแต่มีโอแดงพี่จอมอะ 555

16. Jumm@nia

590
    2
    0
    งงเหมือนกัน!

17. ????

???? Guest

0
    0
    0
    งง

คุณเมืองนนท์คับ คุณเป็นใครคับ ผมเห็นชอบเอาเรื่องคนนั้น คนนี้มาพูด
    มาไม่ได้นะ เห็นใจคนอื่นมั่งนะ เค้าเดือดร้อน เเล้วจะเข้าใจผิดกัน ไอเกรียนเอ๋ย
    เข้าไปเวปไหน ก้อเจอ เมืองนนท์ คุณไปได้เรื่อยๆๆๆเลยนะ
    ไม่มีไรทำไง คุณเกรียน ......ตัวจริงคุณเป็นใครคุณก้อบอกเค้าไปสิ คนนอื่นเค้าเดือดร้อน

18. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    แม่ง เหมือน ไอ้พวก พันธมิตรเลย 5555+

หมอยกระจาย !

19. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    555....

20. HUTshop

513
    12
    0
    จั้มแม็กที่สั่งมีเดี๋ยวโทรไปบอกน่ะ...

21. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    อยากเห็นมีโอ้เหลืองคุณนัทจัง บิดไหนอ่ะ เห็นเมื่อก่อนบิดฟีโน่ลำแดง(ใช่ป่ะว่ะ..น่าจะใช่นะ)ในเมือง เต็งดีนะ ชอบ!!!

ไอ้บังฮัทวันอาทิตย์ สนใจโทรมานะ 4โมง วิ่ง 5โมง อากาศกะลังดี รับรองไม่มีคำว่าผิดหวัง OPEN 2T 4Tauto ก็มีแต่ลูก62 63 ยังไม่เคยเจอ 66 72

22. 69

69 New Member VIP

37
    1
    0
    ครับคุณ JumpRacing นัทน้องผมเองครับ ไม่ใช่ผมเรา ท๊อป เพื่อน ตั้ม(แมว ท่อแคท)Mioเหลือง คนละคันกัน fino แดงตัวแรก เล่นในเมือง ร้าน นัน พระราม 5 รถผมเอง เปลี่ยนชุดสี เป็น แดงขาว ที่ได้ที่ 1 แว๊นส์บอย 12.4 น่าจะรู้จักดีครับ ตอนนี้ แปลงเป็น Mio ตัวใหม่ แดง ขาว Limited ส่วนคันเหลืองรถน้องผมครับ คันนั้นจุดประสงค์ ทำมาเล่นสนาม ที่ได้ที่ 1 นครชัยศรี ไม่เคยไปนนท์เลย เล่นแต่สาย 1 / 108 / 35 แต่ในเมื่อสงสัยกันมากก้อจัดให้ เสาร์นี้ ไปแน่ครับ เสาร์ที่แล้วผมก็ยก fino สีเทาไปที่นึงแล้ว จำได้ว่าไม่โดน น้า.........!!!!!!!!!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มิถุนายน 2008
  23. Jumm@nia

590
    2
    0
    วันนี้ ปิดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รอดหมด 555+

24. nutspeed

45
    0
    0
    จั้มคืนนี้โทรบอกด้วยนะ เดวไปม่ายทันอีก ไปที่ไรงานเลี้ยงเลิกทุกที 555

25. YA_A31

YA_A31 New Member VIP

268
    3
    0
    เหอะๆๆ

ตัวจริงรถซิ่ง jumza ไอ้จั้ม sf กันดีกว่า555

26. JumpRacing.

255
    15
    18
    อ่อครับ ... เสาร์ที่แล้วไป108ใช่ป่ะคับ เห็นวีโกดำๆอยู่ น่าจะใช่นะ ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยไว้ด้วยครับ

27. Jumm@nia

590
    2
    0
    มาเลยบัง Sf เจอได้ แบ่งทีมเลย 555! **เบริดนนท์**กับจอมนนท์เล่นป่าว 555!

28. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    เล่น SF กัน มา เลย

29. YA_A31

YA_A31 New Member VIP

268
    3
    0
    เหอะๆ

กูเองไอจั้ม ไม่ใช่ไอ้ยา 55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้