กั้นห้องเทอร์โบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เเฟนพันธ์เเท้สองร้อย, 15 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เฮ้อๆ ........ แลกรถกันมะตั้ม รถตั้มไม่แรง รถพี่ก็คงไม่ต้องขับแล้วละตั้ม

ยังไงเรื่องกันห้อง ขอร้านที่ทำดีๆ ราคากันเอง พร้อมเบอร์ทีครับผม !

กราบขอบพระคุณพี่ๆเป็นอย่างสูงเลยครับผม

อ๋อๆ ขอร้านแถวๆ รามอินทรา เกษตร ปากเกร็ด ดอนเมือง นนทบุรี พระราม 7 บางเขน และ ลาดพร้าว ขอระแวกนี้นะครับ

กราบขอพระคุณพี่ๆมากครับ

2. บอยShinkanzen

บอยShinkanzen New Member Member

66
    0
    0
    เพื่อน ตูน จัดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้