ยินดีกับ อบต.กล้วย ด้วยครับ..........

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 15 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D:Dได้เลยคับพี่....เดี๋ยวผมจัดให้....อิอิ:D:D

:mad::mad:ใครอะโกะ....จะนอกใจพี่หรอ....:mad::mad:
    :D:Dยินดีที่ได้รู้จักคับ...:D:D

:rolleyes::rolleyes:เพราะไม่มีตังซื้อรถใหม่....:rolleyes::rolleyes:

2. oasis71

oasis71 New Member Member

3
    0
    0
    ไม่มีไร ครับ ......ผมมาทักทาย เพราะใช้ นิสสันด้วยกัน
    คือว่า ในเบื้อง ต้น พ่อมาโกะ กับ พ่อผม เป็นเพื่อนกัน ครับ

3. kunyos

kunyos New Member Member

168
    0
    0
    ยินดีด้วยเหมือนกันครับ ( แต่สมาชิกยินดีเรื่องไรกันหรอครับ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้