ขอเป็นสมาชิกด้วยคนจ้า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    กองมานานหรือยังคะ ขอเบอร์ดีก่าจะได้โทรไปคุย ขอราคากันเอ๊งกันเองนะจ๊ะ

2. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    แล้วไปเก็บไว้ทำไมอะคับ ซื้อมาก็ใส่ไม่ได้....................หรือซื้อไว้เผื่อจะเปลี่ยนเป็นR11 อะคับ.......................................555

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ร้านที่วัชรพลมันเป็นร้านประดับยนต์น่ะท่าน
    จะให้ผมแขวนกล้วยไข่โชว์ รึไง :)
    ตอนนี้อยากได้ R10 หรือ R11 สีน้ำเงิน หรือสีเทา ใครอยากขายบอกน่ะ มีเพื่อนอยากได้อ่ะ

ส่วนคุณพี่ Marisa ไว้ผมเข้าไปที่ร้านจะไปดูให้ว่ายังอยู่รึเปล่า เรื่องราคา คงไม่ถึงขนาดหน้ามืดหรอกครับ
    เอาแค่ได้ไว้เลี้ยงขนมเด็กๆ ก็พอ :p

4. RISA

247
    0
    0
    เรียกคุณพี่นี่ไม่ค่อยน่าฟังเลยอ่ะ ชื่อหนุ่ย ค่ะ คงเป็นพี่ไม่เยอะหรอกมั๊งเห็นในนี้เรียกหม่อมว่าพี่หมดเลยแสดงว่าต้องอายุเยอะสุดแน่ๆอิอิ ลองเช็คแล้วบอกด้วยนะจ๊ะ จะรอ

5. PeMhom

1,163
    3
    0
    ช่วงนี้ ชีวิตผมจะวุ่นวายไปอีก 2-3 วัน ครับ ไว้มีจังหวะจะเข้าไปค้นให้ครับ ของมันถูกเก็บไว้ในอู่ด้านในน่ะครับ กำลังต่อเติมเพิ่ม แล้วช่วงนี้ยังไม่เสร็จดีเลย น้องๆที่มาช่วยงานก็เต็มมืออยู่ เลยยังไม่มีใครเข้าไปดูให้ คงเป็นประมาณวันอังคารครับ ถึงจะทราบ

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เปิดกระทู้แจ้งอายุกันเลยมั๊ย ???

จะได้เรียกกันถูก ว่าใครพี่ ใครน้อง ใครรุ่นเดียวกัน

ผมว่าทุกวันนี้ก็เรียกกันมั่ว ๆ อยู่นะ

ใครสนใจมั่งอะ แต่ถ้าเอาต้องเป็นภาคบังคับนะ

ห้ามเลี่ยง ห้ามปิดบัง ห้ามโกงอายุกัน

ดีมั๊ยคับปู่หม่อม อิ อิ

7. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ได้ๆ ผมเด็กกว่า ตาบุ๊ค อ่ะ รู้ แค่นี้อ่ะ นอกนั้นใครอายุไล่เลี่ยกัน เรียก ตา/ยาย หมด ตาโอ ตาตาม ตาพี่ป๊อป ตากอล์ฟ ยายแป้ง ยายอุ๊ ตาโป๊ป ตาพี่ฉะ ตาพี่ตี๋ ตาพี่ป๋อง เอ่อ หลังๆนี่ ม่ะช่ายแล้วนิหว่า แต่ใครเด็กกว่าเรา เราจะเรียกชื่อเฉยๆ เช่นใบเตย ของทุ๊กๆคน อิอิ กะเจ้ากิ๊บน้อย

8. RISA

247
    0
    0
    สงสัยเรียกกันตามหน้าตา อิอิ หยั่งงี้ให้เรียกพี่ไปเลยดีก่า เดี๋ยวเจอหน้าเรียกป้า จาเซ็งมากกกก
    อายุเป็นความลับของผู้หญิงนะจ๊ะ เออออคุยมาตั้งหลายวันไม่มีสมาชิกผู้หญิงเลยเหรอเนี่ย
    สาวๆ ขอเสียงหน่อยสิ

9. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    มาค่ะ

10. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ปีนี้ผม 30 จะให้เรียกอะไรดีคับ

เพราะถ้าจะให้เรียกตามหน้าตา

ผมคงจะเป็นน้องเล็กสุดเลยอะ

อิ อิ

11. B@I~ToEy

B@I~ToEy New Member Member

13
    2
    0
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

:D:D:D

whitebear ถูกใจสิ่งนี้
  12. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ตาโอนี่แก่ เน๊อะ ตาบุ๊คเน๊อะ

13. PeMhom

1,163
    3
    0
    อย่างเสี่ยโอนี่ต้องเรียก ป๋า แล้วล่ะ
    ป๋าเคอะ ป๋าขา

ทำไงได้คนมันเนื้อหอม เจอหน้าทีไร กลิ่นน้ำหอม อบอวบไปทั้งคันรถ กลิ่นเปลี่ยนไปตามตุ๊กตาหน้ารถ ไม่ซ้ำกลิ่นเลยน่ะนั้น :p

:eek: น่าอิจฉาเป็นที่สุด :eek:

มีคาถาอะไรดีๆแบ่งปันเพื่อนสมาชิก บ้างสิท่าน

14. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    คาถาหน้าขาวๆ ดู เสี่ยๆ อ่ะดิ พี่ แบบผู้ชายสะอาดอบอุ่น แหวะๆ

15. RISA

247
    0
    0
    อ้าว กระทู้เรากลายเป็นที่ประกาศอายุกันซะแล้ว ไม่ต้องเถียงกันจ้ะ meeting คราวหน้าจัดประกวดไปเลย
    ว่าใครหน้าเด็กสุด อิอิ ว่าแต่ว่ามีโครงการหรือยังว่าเจอกันครั้งหน้าเมื่อไหร่ คราวนี้ต้องทำตัวให้ว่างให้ได้

16. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    คุณหนุ่ย ว่างวันไหนก็ meeting วันนั้นละกันคับ อิอิ

17. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18

ตอนนี้มีทั้งหน้าและหลังเลยครับ :D:D:D

18. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ชนะเลิศ มารายงานตัวครับผม

19. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    งั้นผมชนะเลิศ กว่าเพราะผมเด็กกว่า 5555

20. RISA

247
    0
    0
    วันที่ 17 นี้นัดติดแก๊สค่ะ ถ้าใครอยากตามไปดู เชิญได้เลยนะคะ ร้านชัยหมากกระจาย ติดหัวฉีดจ้า ไม่รู้มีในใน
    คลับติดกันบ้างหรือปล่าวอยากรู้ว่าเป็นไงบ้าง ใครติดช่วยมาเล่าทีนะจ๊ะ ตั้งกระทู้ใหม่เลยก้อได้ค่ะ
    กระทู้นี้ชักหลายหน้ามันโหลดช้า อ่ะ

21. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    พูดเรื่องอายุกันแล้วไม่อยากคุยด้วยเลยอ่ะ

22. Tempo1

Tempo1 New Member Member

18
    0
    0
    ชัยหมากกระจาย งานเนียนและก็บริการหลังการติดตั้งดีมากครับ ของผมมี Sunny อยู่คันหนึ่ง ติดแบบ Fix mix มา 2 ปีกว่าแล้วเข้าไปรับจูน ถ่ายขี้แก๊ส เปลี่ยนท่อน้ำ แกทำให้ไม่มีบ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้