ขอเป็นสมาชิกด้วยคนจ้า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kharch13

Kharch13 New Member Member

60
    0
    0
    พี่ๆใจดีจัง.....อย่างงี้ต้องขอไปแจมมิตติ้งซักครั้งซะแว้วๆๆๆๆ:eek::eek::eek:

2. Kharch13

60
    0
    0
    พี่ๆใจดีจัง.....อย่างงี้ต้องขอไปแจมมิตติ้งซักครั้งซะแว้วๆๆๆๆ:eek::eek::eek:
    (R11 เดิมๆเหมือนกันค่า....เผื่อจะได้ขอคำแนะนำบ้าง อิอิ)

3. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ขออนุญาตคับ !!!!!!

เจ้าของกระทู้หายไปแย้ว

:confused::cry::confused::cry::confused:

4. skylab

skylab New Member Member

18
    1
    0
    ......ก้อน่ะ:p..ไว้เจอกัน"พย-8848"

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    แซวใครหว่า???:confused:

6. whitebear

1,191
    11
    0
    เดี๋ยวก็รู้

ใช่มะ ตาสน

อ้าว !!! เฉลยซะงั้น

อิ อิ

7. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0

ไม่อยู่3วัน มาแซวเรอะ เดี๊ยะ

8. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0

มาดิคับ มีตติ้งคราวต่อไป ที่

ร้านยกครกใหม่ (ร้านเดิมอยู่เชิงสะพาน) ร้านอยู่ที่ถนนราชพฤกษ์(สาธรตัดใหม่) อยู่ช่วงระหว่างถ.ปิ่นเกล้า-นครชัยศรีกับถนนเพชรเกษม ถ้าใครรู้จักปั๊ม ปตท.ใหญ่ๆที่ถ.ราชพฤกษ์ ก็คืออยู่ใกล้ๆกันครับ

ร้านนี้อยู่บนถนนราชพฤกษ์(สาธรตัดใหม่) ถ้ามาจากด้านปากเกร็ดก็ให้ข้ามสะพานพระราม 4 วิ่งตรงมาเจอเส้นราชพฤกษ์ แล้วเลี้ยวซ้ายมาจนเจอถ.รัตนาธิเบศร์ วิ่งข้ามมาจนมาเจอถ.นครอินทร์(พระราม5) ตรงนั้นจะเป็นวงเวียนมีไฟแดง ให้ตรงไป

ใครข้ามสะพานพระราม 5 มาจากแครายก็จะมาเจอกันตรงนี้แล้วเลี้ยวซ้ายแล้ววิ่งตรงไปอีกจนเจอถ.ปิ่นเกล้า-นครชัยศรี ก็ให้ข้ามไปเลยแล้ววิ่งตรงไปเรื่อยๆจะเจอปั๊ม ปตท.อยู่ฝั่งตรงข้าม ขวามือก็ให้สังเกตุป้ายข้างหน้าเราว่าชิดซ้ายไปซ.จรัญ 13 ก็ให้ชิดซ้ายแล้วไปยูเทิร์นใต้สะพานกลับมา วิ่งกลับมาจนเจอปั๊ม ปตท. ร้านจะเลยปั๊มไปหน่อยนะครับ

ส่วนผู้ที่มาจากปิ่นเกล้า ก็วิ่งมาจนเจอสน.ตลิ่งชันแล้วเลี้ยวซ้าย เข้าเส้นราชพฤกษ์ แล้วก็ไปกลับรถตรงทางออก ซ.จรัญ13 เหมือนกันครับ

ส่วนผู้ที่มาจากสาธร ก็ให้วิ่งเส้นกัลปพฤกษ์ มาจนเจอเส้นตัดราชพฤกษ์ ก็ให้ขึ้นสะพานม้วนมาทางขวาครับ จะเจอทางลงถ.เพชรเกษม ให้ข้ามมาเรื่อยๆ จะเจอทางออกซ.จรัญ35 ให้ข้ามาอีกครับ ก็จะเจอทางออกซ.จรัญ13 ก็ให้ข้ามมาอีกครับ ก็จะเจอปั๊ม ปตท.ที่ว่าอยู่ซ้ายมือครับ ร้านเลยไปนิดเดียวตามที่ว่า

วันที่ 24 เจอกันครับ 16.30 เป็นต้นไป

ไปถูกไหม คับ ไม่ถูกเดี๋ยวไปรับ อิอิอิ

9. Kharch13

60
    0
    0
    อ่า....ดูเหมือนงงๆ...แต่ใกล้บ้านดี...อย่างนี้ต้องไปๆๆ

10. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    อดไปรับเลย อิอิอิ

ใช้ได้มะตาโอ:cool::cool:

11. whitebear

1,191
    11
    0
    ยังห่างไกลนะคุณกิ๊ฟ

ใช่มั๊ยจ๊ะน้องเตย

12. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ว้า ท่าทางไม่รุ่งเท่าตาโอหว่ะ เซ็ง

13. Kharch13

60
    0
    0
    ฮ่าๆ...เป็นเรื่องเป็นราวกัน...
    ถ้าพี่ๆมารับแล้วจะเอารถไปให้ดูกันได้ยังไง....:p

14. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ไปดูที่บ้านเป็นการส่วนตัวก็ได้............................อิอิอิ.............อะ....ล้อเล่งๆๆๆๆๆๆ

15. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    เอ้ยๆๆๆ อย่า แย่ ป๋ม หยอดดิ๊ โห่ ไรว้า อีตาพี่ป๊อป

16. hatoem

hatoem New Member Member

6
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    สมาชิคใหม่เหมือนกัน

17. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ถึงมาช้าก็ยังดีกว่าไม่มา..........ยินดีต้อนรับด้วยคับ.......กิ๊ฟคับผม

18. Super_book

294
    4
    0

เที่ยวมาสั่งให้คนอื่นอย่าประกาศเรื่องนี้ในบอร์ด

ล่อซะเองเลยนะเพื่อน

19. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    555+

คราว นี้ จะ มี สาว เชียร์ เบียร์ ปะ ครับ พี่ ป๊อป

20. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    welcome to lovely,kindly,happy & friendly club ทั้ง 2 ท่านครับ

21. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    โอ้โห ไม่ได้เข้ามาหลายวัน เนื่องจากย้าย office เจอเพื่อนๆยินดีต้อนรับกันซะขนาดนี้ ดีใจจัง

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ทักทายและแนะนำมั่กมั่ก สรุปว่าจองคิวไปแล้วที่อู่ชัย หมากกระจาย เพราะใกล้บ้าน เผื่อต้องกลับไปด่า เอ้ยจูนอีกหลายทีจะได้สะดวก กว่าจะได้ติดก้อวันที่ 17 มิถุนาแน่ะ ใครอยากมาดูการติดก้อเชิญได้นะจ๊ะ ติดแบบหัวฉีดจ้า

เสียดายที่ไม่ได้ไปเมื่อวันเสาร์ รถโดนกรีดมา แทบร้องไห้ มันพยามมากกก กรีดป็นตัวหนังสือ ค...ว....เลยอ่ะ ลมแทบใส่ โดนพร้อมกันทั้งหมด 5 คันรวด สงสัยมันคัดลายมือ ใครจะแนะนำอู่สาดสีให้ที......

22. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    เสียใจกว่า ที่คุณไม่ได้มาอ่ะ

อู่ทำสี ดีๆ แถวพุทธมณฑล สายสี่คับ แนะนำครับ งานเนียน ดูแลดี เป็นกันเอง ราคาสมเหตุสมผล

ยินดีให้บริการ คับ อิอิ คราวนี้เป็นไงมั่ง ตาโอ

23. skylab

skylab New Member Member

18
    1
    0
    อยู่แถวไหนคับ.....มีแถวๆแจ้งวัฒนะอีกอันที่รู้ๆจะเอาลูกชายไทำเหมือนกัน แต่ยังไม่ได้เพราะขาดตังนี่ล่ะครับ

24. RISA

247
    0
    0
    ถ้าจะให้ดีขอเบอร์ติดต่อได้มั๊ยคะจะได้โทรไปถาม กะว่าจะสาดสีทั้งคันเลย
    แล้ก้ออย่าหยอดกันเยอะเลยจ้า อายุเยอะแล้ว แต่ไม่รู้ว่าจะเยอะสู้คนในนี้ได้หรือเปล่า อิอิ

25. whitebear

1,191
    11
    0
    เกือบละตากิ๊ฟ

26. Super_book

294
    4
    0

ว้าว อายุเยอะแล้ว ก็สเปคตากิ๊ฟเลยอ่ะดิ

ตากิ๊ฟก็อายุไม่น้อยแล้วหล่ะ น่าจะใกล้ๆ 42 แล้ว

ที่หยอดไว้สงสัยหวังผล

27. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    อ่ะ โห ตาบุ๊ค 42 นี่รอบเอวเฟ้ย อายุ ยัง สอง ก่าๆ อยู่เลย
    เบอร์ ช่างหนู สาย4 นะคับ 084-112-2722 บอกว่าอยู่ PP Club นี่แหละ คับ
    เจ้าตัวเค้า ห้ามหยอด และ เศร้า อดแข่งกะตาโอเลย
    ปล่อยไปก่อน ต่อให้นะตาโอ

28. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    หยอดไป หยอดมา เดี๋ยวเค้าก็หนีไปอีกหรอก...................อิอิอิอิ

29. RISA

247
    0
    0
    ขอบคุณมากๆจ้า โทรไปถามมาแระ ช่างเค้าไม่ว่างอีก 2 อาทิตย์แน่ะ ถามราคาคร่าวๆก้อแพงเหมือนกันนะ สงสัยบอกราคาเผื่อต่อ เค้าบอกว่าเมื่อเช้ามีสีดำโทรไปถามคันนึง ไม่รู้ว่าเป็นใครในนี้แสดงตัวด่วน
    คราวนี้ไม่หนีไปไหนหรอกจ้า รู้สึกเหมือนเคยโทรไปหาคุณป๊อบ ถามเรื่องไฟเพชร หน้า-หลัง แล้วของไม่มี ถ้ามีแล้วบอกด้วยนะจ๊ะ

30. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไฟเพชรหลัง R11 ผมว่าผมมีอยู่ในกองคู่นึงครับ ยังอยากได้อยู่รึเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้