The 5th Anniversary Daihatsu Club

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย MIRADRAG, 13 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18

ยินดีที่ได้รู้จักครับ:D

2. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    อยากเห็นเสื้อไวๆจังเลย

3. เอมเอง

เอมเอง New Member Member

8
    0
    0
    L ตัวนึงจ๊ะ

4. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    เฮอๆเสื้อรุ่นที่3แล้วนะพี่น้อง

5. pupui

pupui Guest

0
    0
    0
    อยากได้เสื้อบ้าง

ผมขอสั่งเสื้อหน่อยครับจริงๆก็อยากเห็นก่อนนะครับแล้วค่อยตัดสินใจซื้อแต่ก็ถือว่าช่วย ๆ ทาง daihatsu club แล้วกันนะครับพอดีขับรถรุ่นนี้อยู่ด้วยเอา 2 ตัวครับ XL กับ L อย่างล่ะตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้