หาคู่เปรียบมวย...D15B Body EG3D...ให้ที

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย POL2, 13 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TDET 4G61T

TDET 4G61T New Member Member

51
    0
    0
    ถ้าคุณแน่อย่าแพ้พันห้า...!

2. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
  3. plugkung

plugkung New Member Member

62
    0
    0
    ฝรั่งเค้ายกย่องให้D15Bเป็นเครื่องที่สุดยอดนะครับ เคยดูซีดีเมืองนอกเค้าวิ่งกัน8ก่าๆไม่มีโบด้วย

4. krissana

krissana New Member Member

22
    0
    0
    ผมว่าเข็น แข่งกันดีไหมครับ จะได้รู้ว่าใครแรงกว่ากัน อันลองได้ทุกรุ่นเลย แถมยังไม่อันตรายและ ได้ออกกำลังกายกันด้วยนะ ครับ อิๆ +++

เอาแบบ ขำๆ นะครับ :D

5. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    สงสัยงานนี้...BM....X....กินขาดครับ..

6. Italian Job

Italian Job New Member Member

31
    0
    0
    City Type-Z ตัวไม่มี vtec ครับ เกียร์ธรรมดา

7. HondaTwinCam.co.jp

HondaTwinCam.co.jp New Member Member

60
    0
    0
    F1 ไงครับ อิอิ ... :D

ว่าแต่เครื่อง D15B ค่าเครื่องอยู่ปรามานเท่าไรครับ ตอนนี้ :rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้