ek เดิมๆ เกียร์ mt สุ้ vios mt ได้ปะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย earzy, 13 พฤษภาคม 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เบื่อเหมือนกันครับ เสนอให้ปิดกาทู้ดีกว่า

2. aunturbo5555

aunturbo5555 New Member Member

51
    16
    0
    แหมนี่ขนาดเบื่อยังเข้ามาดูประจำเลยนะเนี่ย ....
    5555+ เหมือนผมล่ะครับ เข้ามาดูความเป็นไป 5555+ :D:D:D

3. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ปิดเห้อออออออ

4. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    เริ่มจะยาวเเล้วอ่ะ...

5. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    หวังว่าทุกท่านคงจะได้ความรุ้ แสดงความคิดและความเห็นทั้งที่เป็นตัวอักษร และภาพเคลื่อนไหว กันไปพอหอมปากหอมคอนะคับ งั๊นผมขอล๊อคกระทู้เพื่อเป็นการป้องกันความคิดที่เตลิดเปิดเปิงกันไปมากกกว่านี้ ยังไงซะถ้ายังใช้รถกันอยู่ก็คงหนีไม่พ้นที่จะเจอกันอยุ่ดี ไม่ว่ามันจะแรงมาก หรือแรงน้อย ไงก็ขับรถกันด้วยความระมัดระวังด้วยแล้วกัน เพราะพลาดแล้วก็คือพลาดเลย อาจไม่มีโอกาสได้กลับมาแก้ตัวได้อีก ไปละๆ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้