ขอบอกเล่าถึงสมาชิก corona RT club ทุกคน

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ถ้าประเด็นนี้ผมตั้งขึ้นมาแล้วทำให้คนไม่สบายใจผมก็ขอโทษ แต่ผมบอกเลยนะผมก่อขึ้นเพื่อความสัมพันธ์อันยั้งยืน
    ส่วนพี่เจ งานบ้านกล็อฟผมรู้เรื่องกับพี่หรือเปล่าผมมาก็ดึกแล้ว คนที่ผมตั้งใจจะพูดถึงคือตุ่ย ทำไมแค่การพูดตักเตือนเนี้ยไม่เคยเชื่อ
    ลองคิดดูผมเตือนตั้งแตตอนไปกินเหล้าบ้านเพื่อนผมแล้วว่าเมาแล้วขับรถมอเตอร์ไซค์มันอันตราย
    แล้วล่าสุดขับมอไซค์มาเพื่อเอาของขวัญมาให้ปิ๊ก ฝนตกหนัก น้ำท่วม เมานิดๆ พอมาถึงก็ขึ้นไปมิตติ้งไม่ได้เพราะอะไรคิดเอาเอง
    ถ้าผมป็นห่วงใครไม่ได้ผมก็จะรู้ไว้ เวลาเป็นอะไรมาเราก็ทำได้แค่ตั้งกระทู้ส่งกำลังไปให้ทำไมไม่ห้ามก่อนเกิดเหตุล่ะ
    ผมบอกเลยนะผมไม่อยากจะว่าใครหรอกผมไม่ได้ดีไปกว่าใครแต่ที่พูดเพราะพวกคุณคือ RT club
    ผมเบื่อที่เวลามาเจอกันแล้วพูดว่าคนในคลับเรา เป็นอย่างนู้น อย่างนี้พอเค้ามาเงียบ
    ขอบคุณและให้เข้าใจผมก็แล้วกัน

2. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    พี่เจผมอยากให้พี่มาทุกครั้งแหละ เรื่องการไม่รู้ทางไม่เป็นไรเพราะเราโทรถามกันได้นี่ แล้วแฟนพี่ทำไมจะมาไม่ได้

3. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ถ้าพี่ทำตัวแบบที่หินพูด พี่จะฟังเค้า และเอามาแก้ไข
    แต่ถ้าไม่ได้ทำ พี่จะเฉยๆ (ก็กรูไม่ได้ทำแบบนั้นนี่หว่า) ที่ฟังเพราะว่า พี่แคร์
    พี่ๆน้องๆในกลุ่ม และจะไม่รู้สึกโกรธอะไรเลย จิงๆครับ

ปล. เฮ้ย!! ใครพูดวะ "ถึงรถผมจะผุพังกลางเป็นเศษเหล็ก ผมก็จะมาmeeting
    เพราะ เพื่อนๆ ผมอยู่ที่นี่" ใครพูดๆๆๆๆๆๆ

มารับตังที่พี่ได้เลย.......มันโดนว่ะ (เยี่ยมมากไอ้น้อง)

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ใจเย็นๆนะครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆครับ สู้ต่อไปในสิ่งที่ชอบคล้ายๆกันนะครับ:):)

5. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เอ่อพี่ครับมีตังค์แล้วหรอเห็นวันมิตติ้งยังกรอบอยู่เลย.........แซวๆๆๆ5555+

6. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    รักกันไวนะครับ...ทุกอย่างมีทางออกเสมอ:D

7. ToToJaNg

ToToJaNg New Member Member

111
    1
    0
    อย่าเครียดดดดดด นะครับผม ถ้าเครียดก็ไปคลายเครียดใน กระทู้ใหม่ของผมนะครับ รับรองหายเครียด อิ..อิ..

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ขอเป็นอย่างอื่นได้ไหมครับ

เพราะว่าคนที่ตอบเนี่ยเป็นคุณเชษฐครับ อยู่แถวปากน้ำ ที่ครั้งนึงเมื่อปีที่แล้วที่มี meeting ที่บางปู แล้วผมเสียดายที่ไม่ได้ไป ส่วนเรื่องรางวัลเนี่ยขอเป็นขวดกลมๆ กล่องดำๆ ก็แล้วกันนะครับคุณโอ๋... จะได้รับกันถ้วนหน้าทั้งคลับไง...:D:cool:

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    กระทู้นี้จะทำให้พวกเรารักกันมากขึ้น ผมเชื่ออย่างงั้นนะ

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D ผมไม่ได้พูด แต่ไปรับตังค์แทนได้ป่ะ :D:D:D

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สงสัยจะเครียดกว่าเดิม เพราะดูแล้วของมันขึ้น :D:D:D:D

12. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    โอเค อันนี้พี่เข้าใจผิดเอง...ขอโทษนะ....:cry::cry::cry:
    ทีแรกน้อยใจจะไปกระโดดพระราม7อยู่แล้ว(แต่กลัวตายแล้วไม่ได้ขับรถ:D)
    แล้วมันเกิดอ่ะไรขึ้นทำใมตุ่ยมันขึ้นไปข้างบนไม่ได้(มันเจ๊บเข่าเหรอ)ชี้แจงทีดิ งง อ่ะ:eek:
    ยังไงพี่ก็รัก RT Club และจะอยู่กับมันตลอดไปนี่แหละ:cry::cry:

ตุ่ยถ้ารัตน์งอแงก็..((ตบจูบดิ))

13. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    คร๊าบ.บ.บ.ขอบคุณคร๊าบ.บ.บ.:D:D

14. kook za

217
    1
    0
    ก๊าบ...เข้าใจแล้วจ้า....งานหน้าจะไม่พลาดนะ(เอาที่ไปถูกนะจะหนีแม่ย่านางไป):sad:

15. jaooh

233
    1
    0
    ป๊าดดดด........:rolleyes:

แหมม ทำพูดไป ไอ้ที่เดินออกจากร้านดุ่ยๆอ่ะ เคียรึยังแว่น
    สาธุขอให้มัน งานเข้า....ก๊ากกกกกกก:D

16. jaooh

233
    1
    0

ไม่เป้นไรๆ ฝากไว้ที่พี่ก่อนดีกว่า
    พูดถึงที่แว่นมันแซว เลยนึกขึ้นได้ว่า ฝากไว้ที่พี่ก่อนแล้วกันนะ
    เอาเงินไปหมุนก่อน (หาอะไหล่):D

17. kook za

217
    1
    0
    พี่ก็คิดว่างั้นอ่ะนะ อ่ะ เด่ะ อ่ะ เด่ะ:cool:

18. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    rt club สู้ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    ชอบ Club นี้มากๆ ครับ
    รักรถ RT ครับ

20. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ยังอุตส่าห์นึกออกอีกนะ........กะตีเนียนนะเนี่ย:D:D:D:D

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D เหมือนในละครใช่ม้า :D:D:D

22. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    :D:D:ซึ้งๆ

23. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับพี่กอล์ฟสู้ๆครับ

24. 555+ กลัวที่ไหน เครียร์เรีบยร้อยแล้ว คุยก่าตาหินเรีบยร้อยแล้ว ไม่มีอาไรในกอไผ่ มิดเดือนหน้าเดี๋ยวก็รู้ ว่าหมู่รึจ่า โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    แล้วที่ผมกลับก่อนอะเดียวจะเอาไปปรับปรุงนะครับพี่น้อง5555555555555555ถึงไม่ได้ใช้RT100
    แต่ก็ยังรักเหมือนเดิมครับถ้าผมไม่มีRT100ผมคงไม่ได้เจอเพือนหรอครับ
    โดยเฉพาะพวกขี้เหล้า555555555555555

26. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สู้กันต่อไปครับ สู้ๆ

27. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    อ่านแล้วซึ้งกินใจกับทุกๆท่าน ยังไงพวกเราก้อต้องเดินหน้า(จัดมีทติ้ง)กันต่อไป

28. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เพื่อ RT club ของพวกเรา

สู้ต่อไป เพื่อที่ RT Club จะได้อยู่ต่อไป :D:cool:

:cool:RT Club never die:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้