รอบเดินเบาเพี้ยน แก้อย่างไรครับ???

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Tee3D-Standard, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JHMEH

JHMEH New Member Member

30
    1
    0
    EG ยัน EK ของแท้ต้องเป็นครับ
    * ผมก็เป็นเหมือนกันนะ...

Tee3D-Standard ถูกใจสิ่งนี้
  2. Tee3D-Standard

Tee3D-Standard New Member Member

340
    5
    0

อืม... น่าคิดครับ...

พอดีเลย เดี๋ยวจะไปเปลี่ยนสายพานไทม์มิ่งด้วย จะลองให้ช่างเช็คทีเดียวให้หมด..

ว่าแต่ตัว EACV เ้นี่ย ถ้าเบิกใหม่นี่ต้องเอา Part Number ไปสั่งไหมครับ หรือบอกเค้าได้เลยครับ...

ขอบคุณคุณ อาร์ม STAND-BY มากๆ ครับ สำหรับคำแนะนะ....ถ้าไม่หายแล้วไว้มาเล่าให้ฟังใหม่ครับผม...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤศจิกายน 2008
    รึว่า...วาวล์จะรั่ว
    เหอๆ...ไอ้อาการนี้มานยาว
    T^T
    ของผม...แก้ไงก็ไม่หาย
    ตอนนี้...ต้องปิดแอร์วิ่งแล้ว
    แง่ๆ...แง่ๆ...เฮงซวยสุดๆ

Tee3D-Standard ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้