*** เรื่องสำคัญจ้า แสดงความเห็นกันหน่อย - ขอสาระครับ***

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โบตั๋น, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ตอบพี่ติ่งบ้าง
    1. ไม่อยากครับ เพราะไม่ได้คิดว่าทำอะไรๆกับรถที่เรารักเพราะแค่อยากถ่ายรูปลงหนังสือ(ถ้าถ่ายรูปหมู่รวมกันทั้งหมดชอบๆ)
    2. ไม่รู้สึกอะไรครับ ผมว่าทุกคนแต่งรถของตัวเองก็คงเป็นเพราะชอบของตัวเอง คงสวยและชอบแล้วละถึงเอามาใส่ ถูกใจตัวเองว่างั้น
    สุดท้าย ชอบซันนี่ไทยแลนด์ เพราะทุกคนน่ารัก มีมิตรภาพให้แก่กันมากมาย เป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้องกัน
    หนุกหนานๆ
    :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤษภาคม 2008
  2. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    แสบว่าตามพี่หนุ่มครับ :D

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อิ......อิ ไป ได้สวย และ :D:D:D:D

4. M_B14

M_B14 New Member Member

196
    78
    0
    อิอิ ที่หลังสงสัยต้องบอกหนังสือว่ารบกวนถ่ายทั้งคลับนะคร๊าบบบ

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  5. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0

คนนี้พูดโดนใจ อิอิ ผมขอออกความเห็นนิดนึง เรื่องของการโหวตรถเพื่อถ่ายลงหนังสือเนี่ย ใครชอบใครคันไหนก็มีสิทธิ์ที่จะโหวต และแต่ละคันก็ต่างเป็นที่ยอมรับในสายตาของเพื่อนๆ ถ้ามาร่วมกิจกรรมบ่อย
    เพื่อนๆในคลับเห็น สวยจิง แรงจิง จะเหลือเหรอ จิงมะครับ ผลสรุปจะได้คันไหนคนไหนก็ต้องยอมรับครับ
    ส่วนคนที่ไม่ค่อยได้มา ไม่ว่าง ไม่ผิดครับ ถึงรถจะแรง จะดียังไง ถ้าโหวตไปแล้วเค้าจะว่างมาเหรอครับ จิงป่ะ ลำดับความสำคัญแรกก็น่าจะอยู่ที่สมาชิกที่พร้อมจิงๆ ให้เพื่อนๆที่มีบทบาทในกิจกรรม ที่ยังไม่เคยลงหนังสือก็มีอีกแยะครับ อันนี้ความเห็นส่วนตัว ตูนจังก๊าบบบ

แต่ผมว่านะ ถ่ายรวมๆกัน โคตรเท่เรยยยยยย :D:D ไม่ต้องโหวตด้วย อิอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤษภาคม 2008
  6. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    ความขัดแย้งเป็นเรื่องธรรมดาของประชาธิปไตย ย่อมแสดงว่าทุกคนกล้าแสดงออกแสดงความเห็น ผมว่าเป็นเรื่องที่ดีนะครับดีกว่าเงียบๆแทงกันข้างหลังหรือเงียบหายไป ผมหละรักคลับนี้เพราะอย่างนี้นี่แหละ ทุกคนหล่อทั้งใจและหน้าตา
    ผมเสนออย่างนี้ดีหว่าว่า เปลี่ยนจากกระทู้เดิมเป็นกระทู้ทะเบียนสมาชิกไปเลยลงทุกคนทุกข้อมูลของรถของแต่งมากลงมากหรือเดิมๆก็ลงพอสังเขปที่มีถ้าใครมีการแต่งเพิ่มก็มาอัพเดจตลอดๆผมว่าน่าจะดีกับทุกฝ่ายและอีกอย่างเป็นการไม่เลียนแบบ club ที่เขามีอย่างนี้ และอีกอย่างที่ดีก็คือได้รู้ว่ารถคันนี้เป็นของใคร ไม่ใช่เปิดประเด็นเพิ่มนะครับ ขออภัย

7. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    เยี่ยมครับพี่น้องครับ

8. carmodifly

carmodifly New Member Member

176
    35
    0
    1ใน สมาชิกsunny

ผมก็เคยตอบกระทู้ไปมานานหลายปีแล้วครับไม่รู้จะจำกันได้เหรอเปล่า แต่ที่แน่ๆผมผูกพันกับคลับนี้นะครับแม้ว่าจะไม่ค่อยมีเวลาไปพบเจอกันแต่ผมอยากเสนอว่ารถของแต่ละคนก็ชอบต่างกันไปไม่ใช่ว่าเรามองว่ามันไม่สวยคนอื่นก็จะมองว่าไม่สวยนะครับคนเราทุกคนมีสิทแสดงความเป็นตัวของตัวเองผ่านสิ้งที่เรารัก สว่นเรื่องลงหนังสือผมคิดว่าในใจของทุกคนคงอยากมีโอกาสสักครั้งในชีวิตเหมื่อนกัน(สำหรับคนที่ยังไม่เคยนะครับ..รวมทั้งผมด้วยแฮ่ๆ)ผมว่าการที่รถในคลับเราได้ลงก็เหมื่อนการสร้างชื่อนะครับไม่น่ามีการแข่งขันกันนะครับเพราะยังไงเราก็เหมือนพี่น้องกันนะครับใครมีโอกาสดีๆผมก็ดีใจด้วยสำหรับคนต่างจังหวัดอย่างผมยังไม่มีโอกาสเลยครับผมว่าถ้าจะให้ดีนะครับเอาอย่างนี้ไหม่ครับ 1. ในคลับเราก็มีข้อมูลรถและเบอร์ทุกคันเก็บไว้เป็นตัวเลือกสิครับเวลาหนังสือติดต่อมาเราก็ดูconceptหนังสือที่ติดต่อมาแล้วเราก็คัดรถในconceptแล้วติดต่อไปที่เจ้าของรถว่าว่างไหมแล้วคัดมาเพื่อลงโหวตอีกทีครับเพื่อเป็นการแสดงให้เห็นว่าเรามีดีๆเยอะ
    2..ถ้าคันที่ได้โหวตไม่ว่างเราก็เอาอันดับต่อไปเรื่อยๆสิครับ
    3.และนี้ยังเป็นโอกาสของรถต่างจังหวัดด้วยนะครับ
    4.นี้ยังเปิกโอกาสให้คนไม่ไม่โอกาสด้วยนะครับ
    ป.ล.ถ้าความคิดเห็นไม่ถูกใจขออภัย ณ ที่นี้
    carmodifly รัก sunny thailand

9. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เข้ามาตามพี่ น้อง ในคลับ คร๊าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้