ข่าวด่วนจากศูนย์ TOYOTA พบข้อบกพร่องของ VIGO

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย SysOP, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. top artro

top artro New Member Member

47
    0
    0
    คนขับVIGOต้องทำใจคับ แต่ผมทำใจได้อยู่แล้ว อิอิ

2. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ส่วนตัว ผมว่าต้องจอดชิดข้างทางก่อน แล้วเริ่มจัดการข้อบกพร่องตรงนั้นก่อน ถ้าไม่ไหวจริงๆก็หาทําเลใหม่ จิงปะ....ซี๊ดดดดดด:D

3. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ของเขาดีจริง อิจฉาคนขับวีโก้*-*

4. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ผมว่านะคงจะเกิน 100%อ่ะคับ
    และอาจจะจอดข้างทางก็ได้อ่ะคับ
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้