.ใครมีรูปตระกูล HILUX ช่วยโพสรูปแจ่มฯ"ไว้เป็นแนวทางคาบ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tel korat, 9 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เดิมโรงงาน????? ทำไมเครื่อง 6สูบ แล้วยังมีหอยอีก 2ลูกล่ะคับ พี่ต้น งง:D

2. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    เซิร์ฟ โหลดเตี้ยๆครับ!!

555+

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

คันนี้หล่อจังเลยนะครับ :):):):):)

4. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ยังหาแม็กถูกใจไม่ได้เลยพี่!!

:D:D:D:D:D:D

5. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    แค่นี้ก็แหล่มแล้วคับ

6. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0
    แถวบ้านเค้าเรียกกันว่าสุดยอดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้