ขอสูตรโมแบบNaหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย godzillafit, 8 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 17ans

17ans New Member Member

16
    1
    0
    อยากโมบ้างจัง

2. Black City Mugen

Black City Mugen New Member Member

18
    0
    0
    กาทู้นี้ มีแต่แรง ๆ ๆ หุหุหุ

3. ake sunny b11

ake sunny b11 New Member Member

81
    25
    0
    มาเก็บฟามรู้...

4. ดีคับ ได้ความรู้เพิ่ม

5. Testing

Testing Guest

0
    0
    0
    *แนะนำครับ** บางนาตราด ตรง ปั้ม ESSO MaC วันพุธช่วงเที่ยงคืน ลองดูนะครับ ^^

6. biw_js

biw_js New Member Member

6
    0
    0
    เดี๋ยวไปทำบ้าง

7. Noom_v

Noom_v New Member Member

1
    0
    1
    แล้วทางอู่ Driver เค้าจะคิดค่าโมกล่องเดิมอยู่เท่ารายอะครับ สนใจมากๆๆเลยอะ:D:D:D

8. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ............อยากดู คนที่วางเครื่อง บ้างจัง .....เอามาโชว์ หน่อยนะ........

9. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ใส่ fly wheel ลดน้ำหนัก ช่วยให้ลากรอบมาไวขึ้นครับแต่ถ้าเบาเกินไป Torque ก็หายไปด้วย
    ส่วน Emanage ไม่ค่อยเกิดประโยชน์เท่าไรถ้าไม่ได้ทำอะไรกับฝา response รถจะช้าลงไปด้วย หาที่จูนรอมดีกว่าครับ ไม่แนะรอมทำเท่าไร ลอง upgrade
    ถ้าอยากได้ลูกเดิม ฝาเดิม ลอง upgrade ระบบจุดระเบิดดีกว่าครับ เป็นไปได้ลองหากล่องstand alone มาเล่น จะเห็นถึงความต่างแน่ๆ ภายในงบ 50000 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้