ราคาน้ำมัน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย mutooball, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    พรุ่งนี้ราคาน้ำมันขึ้นแล้วนะครับ Diesel ขึ้นอีก 80 สต.

เศร้าเลยเติม Diesel สงสัยต้อง 1JGTE + LPG จิงๆๆๆๆๆ

2. ตอนนี้จอดสนิทคับ..จะไปไหนที ต้องคิดให้รอบคอบล่ะ..

3. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    คน จนเครียดกินเหล้า!
    รถ อืดเครียดกินน้ำมัน!
    เมีย อ้วนเครียดกินไม่หยุด.......(แอบมีกิ๊กดีฝ่า55)

4. ไอ้บรรทัดสุดท้ายอ่ะ โดนใจอ่ะปอ อิอิ...:D

5. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    รถพี่ๆๆผม วางเครื่องเจ แต่ไม่ได้ติดแก๊สอะครับ เขาบอกถ้าติดพื้นที่ใช้สอยมันจะลดลงครับ

6. mutooball

316
    5
    0
    วันนี่ราคาน้ำมันขึ้นทุกชนิดอีก 50 สต..........:cool:

7. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
  8. mutooball

316
    5
    0
    วันนี้ราคาน้ำมันตระกูล Diesel ราคาขึ้นอีกแล้วครับ.............:cool:

9. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมติดแก๊สแน่ๆ ใครสนใจติดครับติดต่อร้านวางเลยครับทำทีเดียวจะได้ถูกๆหลายๆคันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้