รบกวนพี่น้องใน club มาร่วมกันให้สัมภาษณ์ออกรายการ TV

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย ManJz, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ผมว่าง่ายๆก็ให้ไอ้ประธานและกัน(ตาบิส) อิอิ 1 ในผู้ก่อตั้งและสมาชิกแรกเริ่มเหมาะสมที่สุดแล้วคับ

2. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    ไม่ใช่ผม.......

3. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    จัดไปอย่าให้เสียเลยพี่น้อง36 - - แต่รถกุยังไม่ได้ตั้งศูนย์ถ่วงล้อเลย แล้วแถวบ้านไม่มี 95ขาย แสดดดดดดด!!!!!

4. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    จัด ไป ใกล้ บ้าน กลัว คืน เสา จะ มาวววววววววว เช้า ตื่น มะ ไหว อะ จิ อิ อิ

5. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    -*- ขอบคุณคับ

แล้วแต่นะงับ....

ว่างัยว่ากาน เด่วคุยกันอีกทีวันงานก้อได้คับ

6. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    เออ..ผมขอเสนอน้องโจ้คับ ดูพูดจาฉะฉานและ มีสติที่สุดแล้วคับ อิอิอิ โจ้สู้โว้ยยยยยยยย

7. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    พี่แบงคืหายไปนานเลยวุ้ย

8. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ถ้าอย่างนั้นต้องรบกวนคุณบิสแล้วนะครับ

9. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    โจ้อีกเสียงคับ.........ผมเห็นสมควรเหมือนที่พี่แบงค์พูดเลยคับ.....อิอิอิ

10. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    โจ้สู้ๆ พี่ว่าก้อดีนะ อิอิ

11. ManJz

3,317
    23
    0
    ถ้าอย่างนั้นผมต้องขอรบกวนคุณบิสท่านประธานของเราแล้วนะครับ

12. ManJz

3,317
    23
    0
    ทางรายการแจ้งว่าเจ้าของสถานที่เดิม ไม่อนุญาตให้ถ่ายทำแล้วครับ จึงขอเปลี่ยนไปเป็นตลาดนัดตะวันนา2 อยู่ใกล้กับเดอะมอลล์บางกะปิ โทรสอบถามเส้นทางเบอร์ 08 1356 9522 พี่กฤษณ์ เจ้าของรายการนะครับ ต้องขออภัยเพื่อนๆ ทุกท่านไว้นะที่นี้ด้วยนะครับ

13. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ตะวันนา ที่อยู่ข้างๆเดอะมอล์ บางกะปิป่าวคับ

14. ManJz

3,317
    23
    0
    ใช่เลยครับ ตะวันนา2 เป็นสถานที่โล่งๆ เหมาะสำหรับที่จะรวมตัวกันให้สัมภาษณ์ครับ รบกวนบิสช่วยกระจายข่าวด้วยนะครับ ถ้าใครไปมิทติ้งพรุ่งนี้ วันที่ 7 ก็ช่วยบอกต่อๆกันด้วย ส่วนวันและเวลาตามเดิมครับ

15. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    เข้ามาดูคับ

16. ManJz

3,317
    23
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่ทำให้งานนี้สำเร็จ ด้วยมิตรภาพและความอบอุ่น
    ผมขอลาทุกท่าน เนื่องจากผมได้ขายรถผมไปแล้ว แต่มิตรภาพระหว่างเพื่อนยังคงอยู่ ว่างๆ ผมจะเข้ามาทักทายนะครับ

17. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ขอบคุณพี่แมนด้วยเช่นกันคับ ถึงรถจะไม่อยู่แล้วแต่เราก็ยังเป็นเพื่อนกันอยู่คับ อิอิ

18. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    กำ ว่าแล้วทำไมผมถึงโดนถามเรื่องแบตเตอรี่ 555555+

19. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38
    ขอบคุณมากๆคับพี่ แวะมาเยี่ยมกันบ่อยๆนะคับ

nOxIeS ถูกใจสิ่งนี้
  20. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    ไปไหนไปกาน

ไปด้วยคันดิอิอิ:D:D:D:D:D

21. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38
    ไปมาแล้วอ่าจิคับ -*-

ส่วนมากถ้ามีงานใหม่ๆ ก็จะติดหมุดอยู่ด้านบนนะคับ

เพื่อให้เห็นได้ง่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้