ทำเสื้อทีมกันดีกว่าคับ เรียกร้องกันเยอะแล้ว

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    เยี่ยมเลย

2. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ชอบสีเทา ตัวหนังสือขาวอ่ะ ดูดีมีระดับ........

3. กุ๊

626
    12
    0
    555+

4. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ชอบเทาตัวหนังสือขาวอ่ะ

5. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ตกลงว่าตอนนี้มีกี่แบบที่ยังเลือกๆกันอยู่

เดี๋ยวผมจะทำกระทู้ให้โหวตนะครับ

ขอสรุปแบบเสื้อก่อนนะคับ

ปล.สีเทาตัวขาวนี้มันจะมองเห็นชัดหรือเปล่าคับของจิงอ่ะ
    ใครพอมีรูปเสื้อเทาหนังสือขาวบ้างไหมคับ

6. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ไม่แน่มันขึ้นอยู่กับสีเทาอะว่าเข้มแค่ไหน

7. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    จัดปายเลยจ้า น้องๆๆๆ พี่เอา ขอโทษทีที่ไม่ได้เข้ามาอับเดทข่าวใหม่ๆในบอร์ดเลยงิ ไม่มีเวลาว่างเลย แงๆๆๆๆ

ปล. ชอบสีดำนะ ใส่ได้ทุกโอกาส

8. ผมขอเสนอความเห็นนะครับท่านประธาน ก็ทุกคนก็เลือกในแบบที่ตัวเองชอบไว้ก่อน แล้วประธานก็นัดวันมีตติ้งครั้งต่อไป แล้วเราก็มาโหวตกัน โดยเขียนลงในกระดาษเลยว่าใครชอบแบบไหน แล้วแบบไหนมากสุดก็อันนั้นแหละ ผมว่ายุติธรรมดี เพราะถ้าคนนี้ชอบสีนั้น อีกคนชอบสีโน้น มันไม่ได้ทำซักทีอ่ะครับ ส่วนใครที่ไม่ได้มามีตติ้งก็ถือว่าสละสิทธิ์ ในการออกเสียง(เฉพาะออกเสียงนะครับไม่ได้หมายความว่าไม่ได้เสื้อนะ อิอิ) แล้วเรื่องร้านปักกับที่ซื้อเสื้อก็ลองเสนอกันดูในบอร์ดก่อนก็ได้ แล้ววันมีต ก็ค่อยสรุปครับ ส่วนเรื่องเสื้อตอนนี้ตกลงมันมีกี่แบบอ่ะครับลายที่จะปักอ่ะ ผมจะได้ลองเลือกๆไว้ก่อน ครับ ใครมีความเห็นอื่นก็ลองเสนอดูนะครับ เราจะได้มีเสื้อทีมงามๆใส่กันจ้า

9. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    เห็นด้วยครับ :)

10. Nat_mo

781
    15
    18
    งั้นเดี๋ยวหาร้านไว้ก่อน

พอมิตติ้งก็มาโหวตแล้วก็ประกาศผล

แล้วก็เมาจบ งานนี้เมาชัวร์

11. กุ๊

626
    12
    0
    เยี่ยมเลย

12. เมื่อไหร่จามีตติ้งหรอ อยากเมา อยากเมา แต่ไม่อยากขับรถ

13. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ก็เมาไม่กลับซิ! ง่ายจะตายพี่ฉัตร

14. เมาไม่กลับนี่คือนอนบ้านเพื่อน หรือว่าไปหมุนอยู่กลางถนนวะ ถ้าอันหลังนี่กูยอม กลัวมากมาย ฮิฮิ

15. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อ่านะ เอาเย็นวันไหนก็ได้ ที่ฝนไม่ตกอ่าจ๊ะ อิอิ

16. Nat_mo

781
    15
    18
    มากินมากูดิเพื่อน คาราโอเกะห้องแอร์ หรือว่าจะ นั่งชมสวน เดี๋ยวจัดให้

17. NapoLeon

NapoLeon New Member Member

34
    2
    0
    สีเขียวสวยดีแฮะ แต่ใส่ได้ไม่หลายงาน สีดำก้อสวยดีใส่ได้ทุกงาน งั้นเอามาน 2 สีเลยได้มะ งามดี
    สีเขียวใส่วันอยากแรง สีดำใส่วันเบาๆ 555

18. ท่านประธานช่วยสรุปแบบเสื้อที่จะปัก&สีเสื้อ หน่อยครับว่าตอนนี้ที่ตกลงว่าจาให้โหวตเนี่ยมีกี่แบบ วานให้อั๋นมาโพส อีกรอบก็ดี(รูปอ่ะ)เอาแบบให้เหลือน้อยที่สุดอ่ะครับ วันที่มีตติ้งจาได้โหวตกัน จะได้ไม่วุ่นวายเด๋วแบบเยอะแล้วมันจะวุ่นวาย ครับ แล้วก็เรื่องร้านที่จะไปซื้อเสื้อ กับร้านที่จะปัก วานพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านช่วยกันเสนอหน่อยครับ ที่ซื้อเสื้อผมขอเสนอประตูน้ำครับ(ยังไม่เคยไปเลยแต่แม่บอกว่าเสื้อมันถูกแล้วผ้าก็okเลย) ส่วนร้านปักก็ตรงข้ามบ้านเพื่อนแฝดของเราอ่ะนะครับ (สะพานใหม่) จะได้เอาไปสรุปกันวันงานมีตติ้งครับ
    ปล.อย่าว่าผมเข้ามาแย่งงานท่านประธานเลยนะครับ แต่ที่เข้ามาโพสนี่เพื่ออยากช่วยท่านประธานเค้าบ้าง เพราะทุกคนก็ย่อมมีหน้าที่ของตัวเอง ประธานจะได้ไม่รู้สึกเหนื่อยจนเกินไป หากผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคร๊าบ ขอบคุณครับ

19. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ที่ไหนก้อได้อ่านู๋นัท ที่มีชายโสด เยอะๆอ่า อิอิ

20. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ว๊าวๆๆๆๆ ว้าว จัดไปครับ
    รูปแบบเอาตามเสียงส่วนมากอ่ะครับ ใส่ตัวไหนก็หล่อผมอ่ะ

21. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ฮ่าๆๆๆๆ นู๋อาร์ท มาอารมไหนนิ ฮ่าๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้