รบกวนสอบถามงาน Puma Faeast Series Championship ที่สนามพีระเซอร์กิต

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    มรึงง...นี่ สมเป็น เทพ จิงๆๆๆๆ....;););););)

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    งานนี้ต้องใช้ความสามารถเท่านั้นครับ...............ผมเข้าใจพี่โต้งครับ..................งั้นเดี๋ยวต้องไปซ้อมซะหน่อย.....มันต้องได้ด้วยฝีมือครับถึงจะภูมิใจครีบ..............จริงไหมครับพี่น้อง

ฝีมือที่ว่านั้นไซร์คือไปฟ้องเจ๊เดือน...........แล้วจับ memo ไปให้สาวๆจับโม่น้อยเล่น อิอิ...........

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม....

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อืม....ไรครับพี่โป้ง............แบบว่า งง ครับ.............อิอิ

5. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม.....เข้ามาอ่านเฉยๆ.....:cool::cool:

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ
    ไม่ต้องทำขนาดนั้นหรอกครับพรี่ๆ....... ไม่มีประโยชน์

เพราะยังไง.............. ผมก็ตั้งใจเองอยู่แล้วว่า ถ้าเรา (น้องโตร้งคนเดียว)
    ยังเป็นอย่างนี้อยู่ หมายถึง BB วิ่งเล่นกันอยู่ในสนาม ถ้าได้ตำแหน่งนี้บ่อยๆ
    คงจะไม่มีใครมาวิ่งเล่นด้วย เพราะเค้าก็จะไม่ได้ตำแหน่งต่อไปเรื่อยๆๆๆๆ
    เพราะฉนั้น น้องโตร้ง ตัดสินใจตั้งแต่สนามที่แล้วๆ ว่า น้องโตร้ง จะไปต่อท้าย
    ใน Class ที่น้องโตร้ง อยู่ เพื่อความสนุกสนาน และพัฒนาตัวเอง(ยังเห็นแก่ตัว
    อย่างคงเส้นคงวา) ให้ขึ้นไปไล่พรี่ๆ ที่อยู่ข้างหน้าเพื่อตำแหน่งต้นๆ ต่อไป.....

อิอิ
    ฟังดูดีมะ....... ผมว่าดีนะ...... (พรี่ๆ อื่น กล้าทำหรือเปล่า)

:cool:

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม..... ใครอันดับดีที่สุดก็ไปต่อท้ายและไล่อันดับมาจนถึงอันดับ
    สุดท้ายอยู่ด้านหน้า ....... ดูอันดับจากการแข่งครั้งที่แล้ว.....
    สรุป ง่ายๆว่า ไม่ต้องซ้อมวันศุกร์ และ เสาร์ เด๋วพังก่อนแข่งอีก...อิอิ
    ไม่ต้องควอลิฟายในวันเสาร์ไปวันอาทิตย์เลย แข่งเลยเต็มที่ อิอิอิ....

8. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    งั้นคงต้องขับช้าๆ ตอน QF อิอิ ขับแม่ง 40 ตลอดเลย จะได้อยู่คันแรก :D

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เอาซะและ....:p

10. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อิอิ เดี๋ยวผมไปต่อท้ายพี่โต้งก็ได้คับ เอิ๊กๆๆ

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เป็นไงหละ....อิอิอิ..:D:D:D:D

12. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek::cool: โอ้...........
    พรี่ A Playboyyyyyyyyyy :cool:

:rolleyes: แอะ........
    พรี่โกระ คิดไรกับผมป่าวเนี่ยยยยยยยย :rolleyes:

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เออจริงด้วย โกะ จะ สอย ตรูดดดดด.....

14. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ผมพูดเล่นๆนะคับพี่โต้ง ที่ให้ไปต่อท้ายอ่ะ

อันนี้ความคิดผมคนเดียวนะ ความมันส์ของผมในสนาม คือการไล่ตามรถที่เร็วกว่าผมไปเรื่อยๆ จนกว่า จะไม่มีใครตามผมทัน 55

เพราะอย่างนั้น พี่โต้งอ่ะ ต้องเต็มที่ เพื่อให้ น้องๆ ไล่ตาม อิอิ

15. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: อิอิ
    เสียใจด้วยครับพรี่เทพ....... พอดีผมไม่ใช่คนที่เร็วกว่าพรี่เทพ อ่ะครับ.....
    เพราะฉนั้น ไม่ต้องมาหาเศษหาเลย หาความสุขใส่ตัวเองจากการกระทำของผมเลยครับ

คนที่เร็วกว่าพรี่เทพ ไม่น่าจะมีแล้วนะครับ
    เพราะพรี่เทพ อยู่ในระดับเทพแล้ว คงไม่น่าจะหาความสุขจากความคิด
    ของพรี่เทพคนเดียวได้แล้วล่ะครับ.........

อิอิ
    :D

16. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0

:eek::eek::eek:กรูบินได้.....................................:eek::eek::eek:

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ :D

18. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    กรี๊ดดดด แฮรี่ พ๊อตเตอร์ :D

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

20. marko555

3,491
    10
    0
    อยู่หน้าผมห้ามเบรคนะ เพราะรุ่นนี้ไม่เเตะเบรค อิอิ

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

22. new@nymph

12,042
    38
    0
    อืม..........................งั้นผม.ไม่อายหละ...........ขอออกตัวคันแรกเลยแล้วกันครับ...........อิอิ..............ขอบคุณครับ...อิอิ

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ของเค้าดีจริงๆ......:D:D:D

24. marko555

3,491
    10
    0
    อิอิ ให้ครับเพราะรถพี่นิวหนังถังเเก๊ซ อิอิ

25. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ไม่ลองให้ เอ็นเอ อย่างบุ๊งนำขบวนหรอ

26. marko555

3,491
    10
    0
    จัดเลยคับ เเรงสุดใน na เเล้น รอบไม่ตัด กล่องไม่ตบ อันหลังนี่ไม่เเน่จายนะ อิอิ

27. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    งั้นเดี๋ยวผม ขอ ออกตัวตามพี่นิวไปต่อเลย คันที่สอง อิอิ

ขณะนี้ เริ่มเปิดการประมูล จับจอง ลำดับสตาร์ท เลย

รายได้จากการประมูล เข้าคงคลัง อิอิ

28. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม........
    อิอิ
    ผมเป็น ตาอยู่ ดีกว่า..........:D

29. marko555

3,491
    10
    0
    ตาอยู่นี่คือไรอะคับพี่โต้ง ช่วยชี้ชัดหน่อยจิ งง

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมขอชี้แทนนะคับ ว่าคันหน้าพรี่โตร้งทุกคัน พัง หมด.....:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้