☆☆ บทความเรื่องกรอบแอร์และระบบแอร์ออโต้ ☆☆

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย MugenTypeR, 6 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK1600

EK1600 New Member Member

154
    17
    0
    เยี่ยมมากครับ

pk_city ถูกใจสิ่งนี้
  2. kamolnet

kamolnet New Member Member

12
    1
    0
    ยอดเยี่ยมมากครับคุณโอละเอียดดีจริงตอนนี้ผมเปลี่ยนเบอร์แล้วนะครับ0856673939(เจครับ):)

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ครับผม พอดีเลยครับโทรศัพท์ผมเสียเบอร์เดิมก็หายหมดเกลี้ยงเลย กำลังหาเบอร์คุณเจอยู่พอดี เดี๋ญวจะโทรไปคุยด้วยอีกครับ :)

4. ลึกซึ้งมากๆครับอ่านแล้วเข้าใจ แต่คงเอาไปทำเองไม่เป็นฝีมือไม่ถึง เลยอยากถามว่ารับหาอุปกรณ์และติดตั้งด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าทำผมอยากทำเป็น จอเนร์+สามปุ่มไม่ออร์โต้กลัวยุ่งยาก อยากรู้ว่าทั้งหมดงบเท่าไร่ครับ

5. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เรื่องว่ารับหาอุปกรณ์หรือเปล่าคงไม่รับครับ เพราะผมอยู่สงขลานะทาง กทม.คงจะหาสะดวกกว่านะ เรื่องติดตั้งก็เช่นเดียวกันครับ
    ส่วนเรื่องจอเนฯ สำหรับแอร์ 3 ปุ่ม ถ้าจะเอาตรงรุ่น Honda เลยก็จะเป็นขิงตัว Vi-RS ครับ แต่ถ้าไม่อย่างนั้นก็คงต้องหาฟรอนท์ที่ขายๆอยู๋ทั่วไปตามเครื่องเสียงรถยนต์ เช่นพวก Kenwood ครับ

เรื่องงบการติดตั้งก็ประมาณ 3500 บ. ครับ รายละเอียดเพิ่มเติมถามช่างเจได้ครับ ผมติดตั้งกับท่านนี้ เบอร์อยู่ด้านบนครับ

6. tanakhon

tanakhon New Member Member

73
    0
    0
    สุดยอดครับ จะได้รื้อรถกันอีกก็เที่ยวนี้ละ

7. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    กว่าจะแต่งแบบครบๆ ก็เหนื่อยเหมือนกันน่ะค่ะ EK

8. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
  9. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    ได้ความรู้คับ ขอบคุณมากเลยนะคับ

10. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ยอมรับคับ ข้อมูลเเน่นมาก เเถมต้องเสียสละเวลารวบรวมข้อมูล รวมทั้งรูปมาให้ดูด้วย ยกให้เป็น man of the month เลย...555

11. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ดูเเล้วต้องดัดเเปลงมาก พอควรนะคับ เเต่ได้ความสวยครับ เเต่ห่วงเรื่องอะไหล่ เเล้วรถจะช้ำม่ะเนี่ย คิดหนัก...
    เเต่ต้องขอบคุณมากคับ สำหรับความรู้ดีๆ

12. TM_Coupe

TM_Coupe New Member Member

4
    0
    0
    ได้ความรู้มากๆค้าบ ขอบคุณมากๆเลย

13. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    เยี่ยมเลยครับ ..... สาระ มากมาย มีโอกาศคงไดพูดคุยกัน นะครับ
    เหมือน ช่างเทคนิคฮอนด้ามาเองเลยอะ ................ ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้