ช่วยด้วยครับ.... 5555 รถถอยหลังไม่ได้ต้องรอรอบประมาณ 10 วิ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Kanokchat Vaikumnuan, 17 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยด้วยครับ.... 5555 รถถอยหลังไม่ได้ต้องรอรอบประมาณ 10 วิ หรือไม่ก็เหยียบคันเร่งลึกถึงจะถอยหลังได้ (ช่วยที่เหยียบคันเร่งลึก รถมีสั่น ๆ ด้วยครับ) กลัวว่าเกียร์ออโต้จะพังครับ (เพิ่งหมดตูดทำเครื่องไปเองครับ)...ขอความกรุณาด้วยครับ Bluebird u11 ครับ..ขอคำแนะนำว่าต้องซ่อมและเปลี่ยนอะไรมั่งครับ!!!!
    #HelpMe
    #Plzzzz

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ก็คงจะเกียร์ถึงกาลล่ะครับ... สู้ๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้