ค่าโอนรถเท่าไรครับพี่ๆ พอทราบกันมั๊ย ผมให้เต็นท์โอนให้งงกับค่าอากรครับ?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Hnumnakorn Sithichai, 27 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ค่าโอนรถเท่าไรครับพี่ๆ พอทราบกันมั๊ย ผมให้เต็นท์โอนให้งงกับค่าอากรครับ?

1. ผม..โอนเอง..ก้อประมานนี้แหละครับ

2. คับๆ ขอบคุณมากครับ

3. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ค่าอากรคิดจากราคาประเมินรถ ในอัตราแสนละห้าร้อยบาทคับ :)

4. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    กะลังจะบอกให้ไปถาม พี่โดเรม่อน พอดีเลย ^^

5. Worawut Suntimak

Worawut Suntimak Guest

0
    0
    0
    ขนส่งตีราคารถหกหมื่นครับ

6. Worawit Wanchana

Worawit Wanchana Guest

0
    0
    0
    ผมไปโอนมาเมือวันศุกร์ที่ 27 มิย ที่ผ่านมา เอ็นวีปี 2004 โดนไปรวมแล้ว 730 บาท + 10 = 740 บาท ไม่เห็นเขียนว่าเขาตีราคารถให้เท่าไหร่ ผมเขียนไปในกระดาษว่าซื้อมา 50,000 บาท

7. Worawut Suntimak

Worawut Suntimak Guest

0
    0
    0
    ดูได้จากค่าอากรครับ ร้อยละ 0.5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้