ล้อหน้าขวาแบะ ช่วยบอกแนวทางแก้ไขหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Arroon Techasutham, 28 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ล้อหน้าขวาแบะ ช่วยบอกแนวทางแก้ไขหน่อยครับ

1. เอารถไปตั้งศูนย์คับ ถ้าพวงมาลัยสั่นก็ถ่วงล้อไปด้วยเลย

2. เช็คพวกบูชปีกนกก่อนตั้งศูนย์ด้วย

3. เช็คช่วงล่างก่อน ไม่เสีย ก้อเจียรน๊อต

4. บูชปีกนกครับถ้าแบะล่างบนหุบแต่ถ้าแบะหน้าหลังหุบคันชักหรือแลคครับ

5. เคยได้ยินมาว่าถ้าไปเปลี่ยนอะไหล่ที่ร้านตั้ง0 มันแพงกว่าซื้ออะไหล่ไกเปลี่ยนที่อู่ก่อนแล้วเอาไปตั้ง0

6. Pe Hiway Gosa

Pe Hiway Gosa Guest

0
    0
    0
    ตั้งศูนย์ครับอาจมีแถมดัดคอม้าด้วยครับไหนๆแล้วก็เช็คช่วงล่างหน้าทั้งเซ็ทไปด้วยเลยครับ

ผถมมเคยเป็น เพราะไปซ์้อโช๊คมือ2มาใช้มันตัดต่อมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้