เหตุการณ์ บอกถึงความประมาท ล้วนๆเลย พึ่งจะสึกพระแท้ๆ เหมือนกับเจ้ากรรมนายเวร...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 29 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เหตุการณ์ บอกถึงความประมาท ล้วนๆเลย พึ่งจะสึกพระแท้ๆ เหมือนกับเจ้ากรรมนายเวร รออยู่หน้าวัด ตลอดออกมาปุ๊บโดน

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เป็นไปตามกรรมของแต่ละคนคับ

2. ผมว่า คงอยากซิ่งอะพี่ เพราะพึ่งสึกด้วย แต่คงประมาทเกินไป

3. Nattanan Lapkaeo

Nattanan Lapkaeo Guest

0
    0
    0
    โหดจริงครับบบบ ระมัดระวังด้วยนะครับบบบ

4. เจ้ากรรมนายเวร แรงมาก

ยังไม่ได้ฤกศึกแต่รีบศึกออกมาก่อนป่าวคับ โบราณเค้าถือ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้