9 เมษา. 123ความเร็วโดนไป. 800 แล้วเดือนอื่นจะมีตามมาไม่นี้เวงกำ ระวังกันด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thadsak Liangtrakoolchai, 29 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    9 เมษา. 123ความเร็วโดนไป. 800 แล้วเดือนอื่นจะมีตามมาไม่นี้เวงกำ ระวังกันด้วยนะครับ

1. Amnat Arm

Amnat Arm Guest

0
    0
    0
    เลขสวย แทงหวยแมร่งเลย 555

2. มันแพงไปมาย800เศร้า สิ้นเดือนอีก

3. ไม่เคยไปจ่ายเลยครับ

4. กลัวจะโดนตอนไปเสียภาษี

5. พี่ยุ่สุพันหรอ ผมอำเภอเมืองครับบ วิ่งบ่อยแต่มะโดนแฮะ

6. ครับอยู่สุพรรณ อยู่ศรีประจันต์ครับ

7. อยากกินกุนเชียงปลา สุพรรณ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ผมโดนมา 3 ใบละ ไม่ไปจ่ายเลย ต่อทะเบียนได้ปกติคับ

9. nv สามีขับโดนเหมือนกัน 1ใบ ว่าจะไม่ไปจ่ายแล้วกลัวต่อทะเบียนไม่ได้เลยจ่าย จับ ตอน 7.00 มันเป็นชั่วโมงเร่งด่วนไม่น่าจะจับเลย

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ถ้ากลัวก็ต้องจ่ายไปคับ

123 ไม่งันได้ตังแล้วAmnat Arm นึกไม่ถึง555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้