ปรึกษาหน่อยครับ เวลาออกตัวมันบู๊ดๆๆ กระตุก ขับเร็วๆๆปรกติ (เดรื่องคาบูเกียรธรรมดา )

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรพงษ์ ศรีดาเดช, 1 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ปรึกษาหน่อยครับ เวลาออกตัวมันบู๊ดๆๆ กระตุก ขับเร็วๆๆปรกติ (เดรื่องคาบูเกียรธรรมดา )

1. เปลี่ยนหัวเทียนเเล้ว

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เกียรไรคับ

3. เกียรกะบุกคับรบกวนหน่อยครับพี่ๆๆ

4. ตั้งจานจ่ายดูยังครับ

5. ตั้งไปสุดเเล้วคับ

6. บางทีเดินเบาก็ดับไปเลยครับ

7. ช่วยด้วยครับ

8. เป็นคอบูไฟห้ารึเปล่า

9. เช๋คแววกำดูยัง

10. ไส้กรอง สกปรกเปล่า ลองถอดวิ่งดูครับ ลองนะ

11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เดินเบารอบเท่าไหร่คับ

12. สายแวคคัม สายส่งน้ำมัน ลองดูครับผมเคยเป็น รอบต่ำๆๆ เป็น ตอนวิ่งเร่งรอบสูงๆๆ ไม่ค่อยเป็น พอเปลี่ยนท่อ ต่างๆ หาย ลองดูครับ

13. ตั้งไฟแก่เกินไปครับ เล่นจนสุดเลยอ่ะ

14. ผมเป็นอาการแบบนี้เหมือนกันครับทำไงก็ไม่หาย

15. ของผมก็ยังไม่หายครับ

ทำทุกอย่างเเล้วไปไห้ช่างดูเเล้วก็ไม่หายครับ ช่วยด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้