วันนี้ น้อง NV ผมน้ำกลั่นแห้ง ทำให้แอร์ไม่เย็นตอนจราจรติดขัดเพราะคอยล์หน้าคลัชไม่ทำงาน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Banphacha Kaewpangun, 2 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ น้อง NV ผมน้ำกลั่นแห้ง ทำให้แอร์ไม่เย็นตอนจราจรติดขัดเพราะคอยล์หน้าคลัชไม่ทำงาน แถมด้วยความร้อนขึ้น เพราะพัดลมหมุนช้า กว่าจะหาน้ำกลั่นเติมได้ แทบจะไม้รอดซะแล้ว เล่าสู่กันฟังครับ....เป็นความรู้ เพื่อเจอเหมือนครับ (^_^)

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    น้ำกลั่นไม่เกี่ยวกับแอร์ น้ำกลั่นอยู่ในแบตเตอรี่ ความร้อนขึ้นเพราะน้ำในหม้อน้ำ แห้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้