ขอความเห็นหน่อย ท่อแบบนี้มันโล่งไปป่าว เกียร์ออโต้ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Arroon Techasutham, 3 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความเห็นหน่อย ท่อแบบนี้มันโล่งไปป่าว เกียร์ออโต้ครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มันต้องดูว่าปลายท่อใส้แบบไหน ตรงหรือเยื้อง

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ถ้าตรงก็โล่งไป ทำได้สองเเบบ 1.เปลี่ยนปลายใหม่ 2.เปลี่ยนพักกลางใหม่ให้เป็นใส้เยื้อง

3. 3. เปลี่ยนรถใหม่ คิคิ

4. ถ้าโล่งไปตอนออกตัวก็จะตื้อๆ เพราะไม่มีแรงอัดในท่อ แต่จะได้ปลาย

5. ออกตัวช้าแน่นอนครับ

6. กลัวเกียสุดท้ายยาน

7. ใช่ครับออกตัวอืดๆ

ท่อเดิม ไม่น่าจะโล่งได้มากแต่อื้อบ้างง ถ้าเพิ่มขนาดท่อปลายมา อิอิ เหยียบมิดไมล์เรยลูกพี่อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้