ชีลหน้าเครื่องแข็ง (เซียงกงก็งี้) โดนไป 165 บาท สบายไป

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อนุสรณ์ ปีใหม่ ยิ้มแย้ม, 4 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ชีลหน้าเครื่องแข็ง (เซียงกงก็งี้) โดนไป 165 บาท สบายไป

1. Facegu Eng

Facegu Eng Guest

0
    0
    0
    อาการจะเป็นไงหรือครับ

2. น้ำมันเครื่องหยด เวลาสตาร์ทรถ มันจะสาดไปทั่วครับ ต้องไล่เช็ดแล้วคอยดูว่าซึมออกมาจากไหน (จอดหยดอยู่หลายวัน) น้ำมันเครื่องพร่องแทบไม่ติดปลายเข็มเลย

3. วันนี้ได้เห็นเพราะรถไม่ได้จอด เยอะเหมือนกัน

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อายุการใช้งานนานก็ต้องเสื้อมสภาพคับ

5. เครื่องเพิ่งเปลี่ยนตอน มีนาคม นี่เองครับ ตอนนี้ชุดบนก็เริ่มซึมๆแล้ว พยายามคุยเล่นด้วยหลายเดือนก็ยังซึมอยู่ สงสัยต้องไล่เปลี่ยนพวกประเก็น ซีล โอริง อีกหลายตัว โดยเฉพาะที่จานจ่าย ไม่ร่าเริงเอาซะเลย

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ก่อนจะมาถึงเราเขาก็ใช้มานานแค่ไหนก็ไม่รู้คับ มานับหนึ่งใหม่ที่เราดีกว่าคับ

นั่นสิครับ เลือกเฟ้นอย่างดีเลยนะเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้