ขอสอบถามอาการความร้อนขึ้นหน่อยครับ NV Wing road 2003 auto + LPG...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanan M Tienrungsri, 4 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามอาการความร้อนขึ้นหน่อยครับ NV Wing road 2003 auto + LPG ไม่ทราบว่าใครเคยเป็นแบบผมมั่ง ที่เวลาวิ่ง 120+ แล้วความร้อนขึ้น ทั้งๆที่ วิ่ง80-100 km/h ไม่เป็นหรือแม้กระทั้งตอนรถติดก็ไม่เป็น น้ำไม่ยุบ พัดลมทำงานปรกติ หม้อน้ำล้างเองไม่ได้เปิดหรือผ่าล้าง รบกวนแนะนำทีครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หม้อน้ำละบายไม่ทันคับเริ่มตัน

2. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ใช้แก้สป่าวคับ

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    นั้นละคับหาหม้อน้ำที่เป็นสองช่องมาใช้คับช้วยได้ผมเคยเป็น

4. ของผมน้ำไม่ยุบครับ อาทิตย์หน้าจะเอาหม้อน้ำไปผ่าล้าง เด่วได้เรื่องยังไงจะมาแจ้งครับ

เหมือนทางเดินน้ำจะตีบแต่ยังไม่ตัน ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้