ไม่ได้มีไว้"ซิ่ง" แค่ไว้วิ่งช่วย"คน" ฝากด้วยคราฟ มหาชัย!!!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อ๊อด อ๊อด, 4 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ได้มีไว้"ซิ่ง" แค่ไว้วิ่งช่วย"คน" ฝากด้วยคราฟ มหาชัย!!!

1. คันนี้ใช่มะที่ตาเด่นเจอ คิคิคิ

2. แม่นๆ เค้ามาหาตะหาก

3. ใช่คราฟ ครุคริ ฝากตัวด้วยนะคราฟพี่ๆ

4. มาหาเด่นหรอครับ แอบมีอะไรกันและกันร่ะเสร่ คิคิคิ

5. ข้างถนนเลยนินะ มิกล้า5555

6. ไฟข้างบนจักบาทอ้าย อิอิ

7. ซื้อมา5500คับ ของใหม่ก็หมื่นต้นๆ

8. กำ เพื่อนชวนเปงกู้ภัยทางหลวงอ่ะ แพงจัง

9. คับ ทำไงได้ใจมันรัก

10. Tonz Jaae

Tonz Jaae Guest

0
    0
    0
    จัดเต็มเลยครับ

11. นิดหน่อยครับ อิอิ

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    พี่โก๋เพื่อนพี่ที่ทำแอร์ก็กู้ภัยรึป่าว ชญาสิษฐ์ ทรัพย์แก้วยอด

13. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    เข้าเวณแถวไหนครับ เพื่อเจอได้ทักครับ

14. มหาชัย ซอยท่าปรงคับ

15. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    เดี่ยวอยู่มหาชัยกม.37 ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

16. กม.37ยุแถวไหนอ่าคราฟ อ๊อดคับ ยินดีที่ได้รุ้จักเช่นกันคับ

17. ซอยท่าปรง บ้านผมเลยครับพี่อ๊อด อ๊อด

18. ท่าปรงไหนคับพี่ตู้555

19. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    เลยโรงพยาบาลมหาชัย3 มาอะครับ

20. รุ้เรื่องเลยคราฟ

21. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    จะวิ่งตามรถนายทันไม่เนีย 555

22. รถผมเดิมๆคับ คาร์บูเก่าๆ

อะไรที่คู่กันกับมหาชัยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้