น้า "เด่" ส่งเสียงหน่อยค๊าบ ได้ข่าวว่าจะย้ายบ้านไม่ทราบว่าย้ายไปแถวใหนน๊อ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย PALIN_OMSIN, 30 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่มีบ้านใครอยู่เหนือครับ ไปเที่ยวเฉยๆ เริ่มจากฝั่งตะวันออกตั้งแต่ต้นเดือน ก่อนสงกรานต์ ชลบุรี ศรีราชา พัทยา แล้วกลับเข้ากรุงเทพ ประมาณ 19 แล้ว 20 ก็ขึ้นเหนือ เชียงราย เชียงแสน สามเหลี่ยมทองคำ ไปพม่าวันนึงแวะไปบ่อนมาด้วยครับ ไปลาววันนึง ขากลับ แวะเที่ยวเชียงใหม่คืนนึง ออกจาเชียงใหม่ แวะไหว้ วัดต่างๆ แล้วมาค้างที่กำแพงเพชรหนึ่งคืน ขากลับแวะกินข้าวที่แพที่นครสวรรค์ แล้วมุ่งหน้ากลับกรุงเทพ รวมระเวลาทั้งหมด เกือบๆเดือนพอดี พอต้นเดือนเข้าทำงานที่ใหม่ แถวๆรัชดา เค้ามีที่พักให้ด้วย เลยพักที่ทำงานเลยครับ คร่าวๆมีเท่านี้ครับ ตั้งแต่มีนาคม มานั้นทำแต่งานครับ ทำใจอยู่นานเหมือนกันครับ จากเจ้าของกิจการส่วนตัว กลายมาเป็นลูกจ้างเค้าในตอนแก่ อิอิอิ 555555555555 :D:D:D

1. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    น้าเที่ยวซะคุ้มเลยนะ ก่อนเป็นลูกจ้างเค้านะ............อิจฉาจริง ๆๆ คนทำงานหมดสิทธิ์เที่ยวแบบนี้เลย

งานไรน้า มีที่พักให้ด้วย ฝากตัวด้วยคนดิ.............ชอบงานกลางคืน

2. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    อืม

3. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    อ่าวน้าเด่ ส่งเสียงหน่อย อย่าลืมไปมิตติ้งด้วยนะ ใส่เสื้อคลับไปด้วยๆ

4. matsonic

matsonic New Member Member

147
    7
    0
  5. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    เอ่อ หายไปอีกแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้