ขอมีสาระบ้างนะคับ ออฟเซ็ท นั้น สังคง เอ้ย!! สำคัญ ...... หล่อไม่หล่อมันอยู่ตรงนี้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดชนัช เป๊ปซี่ พะยา, 8 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอมีสาระบ้างนะคับ ออฟเซ็ท นั้น สังคง เอ้ย!! สำคัญ ...... หล่อไม่หล่อมันอยู่ตรงนี้

1. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ขอคำขยายความด้วยครับ อยากรู้ครับ

2. ไอ้ตรงตารางนี่ผมก้อยัง งงๆ อยู่คับ พี่เก่ง 5555+

3. น่าจะเป็นตาราง ออฟเซ็ท ที่เปลี่ยนแปลงตามขนาดความกว้างของล้อที่เปลี่ยนใหม่น่ะคับ เดาๆนะ

4. อันนี้ ออฟเซท แต่พี่เป็บซี่ ชอบ ออฟเด็ก ใช่มะ ^_^

5. คับ2500 .....เย้ยยยยยย ไม่ใช่!!

6. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ออฟไม่เสจ

7. เล่นตัว ท๊อปเลยหรอออ 2500เนี่ย

8. ต้องตัวท็อปดิคับ มีแอร์แบค ใหญ่ดี

9. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    นั่นไงๆๆๆ

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    สังคัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้