ช่างบอกคาบูไม่ค่อยดี ต้องการอะไหล่ชิ้นนี้ เห็นทำงานอยู่ ฮิตาชิ พอจะหาได้มั้ยคับ ^_^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Dew Romkloa, 8 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ช่างบอกคาบูไม่ค่อยดี ต้องการอะไหล่ชิ้นนี้ เห็นทำงานอยู่ ฮิตาชิ พอจะหาได้มั้ยคับ ^_^

2. เดี๋ยวดูให้นะพี่ ^_^

3. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ขอแบบลด50%นะ ^_^

4. ฝากหายางด้วยครับ

5. มีใครเอาแปลงถ่านสว่านด้วยมั๊ย อิอิ ^^

6. ยางคันส้มคงจะเปลี่ยนยากนิดนุง

7. มันคืออะไรอะพี่ดิว

8. Dew Romkloa

0
    0
    0
    คาบูรถเอ็นวีคับ ตียี่ห้อ HITACHI :)

9. จานจ่าย ไดชาร์จ ไดสตาร์ท HITACHI ล้วน ๆ

10. ตู้เย็นบ้านผมก็ HITACHI (ขอมีส่วนร่วม)

แต่ทีวีบ้านผม led Toshiba คริคริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้