ปีนี้ผม เอาคันนี้มา ภูทับเบิก เสียวสุดๆ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Poramet Boonprasit, 31 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ปีนี้ผม เอาคันนี้มา ภูทับเบิก เสียวสุดๆ

1. ถ้าเมียผมเห็นนะงานเข้าแน่ เค้าไปได้เราก็ต้องไปได้

2. ผมเกียออโต้. เกีย 2 1 ตลอดครับ. ก้อืดอยุ่. เพราะชัดมาก. แต่ถ้ากำลังดีๆไม่เเน่. ถ้ากลัวความสูงอย่าขึ้นนะครับ. ตอนขึ้นน่ากลัว. เเต่ตอนลงค่อยๆลงโอเคร่ครับ. แต่ สวยจริงๆ.

สุดติ่ง!!! ตอนนี้ผมวิ่งพื้นราบยังเสียวเลย วิ่งจากนครปฐมมาพิษณุโลก ยังไม่ถึงเลยแอร์ติดมั่งไม่ติดมั่ง เหมือนระบบไฟจะรวนเกจวัดก็เพี้ยนๆ ตอนกลับนี่เสียวแน่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้