พี่ๆคับแนะนำร้านติดแก๊ส nvหน่อยคับ ราคาประมานเท่าไรคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย M Donall Club, 12 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. M Donall Club

M Donall Club Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคับแนะนำร้านติดแก๊ส nvหน่อยคับ ราคาประมานเท่าไรคับ

2. ระบบไหนครับ ดูด เหรอว่าหัวฉีด

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    หัวฉีด 23000+-

5. มีครับอยู่แถววัดชลอประมาณ10000ครับแต่ใบวิศวะหาเองนะครับ

6. วัดชลอ นนท์ หรือป่าวครับ

7. ผมเคยติดราคาถูกมาครับ 12000 ระบบดูด อุปกรณ์ไม่ค่อยดีครับ ตัวดัดแก๊ส เสียงดังมากเวลาปิดเปิด เวลาเติมแก๊สเต็มแล้วตัดหน้ากลัว หม้อต้มแก๊สก็แบบราคาแบบถูกตามชิ้นงานครับ

8. ครับวัดชลอนนทบุรี แล้วแต่จะตัดสินใจนะครับ ผมติดที่นี่ไป4คันแล้ว เฮียแกนิสัยดีและรับผิดชอบดีครับ แกทำมานานแล้วและรถผมยังไม่เจอปัญหาอะไรในรอบหลายปีอยู่ นอกจากปัญหาของตัวอุปกรณ์ที่มาไม่ได้มาตรฐานแกก้อเคลมเปลี่ยนให้

9. มีเบอร์ติดต่อไหมครับ

10. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ต้องดูที่อุปกรณ์ด้วยคับ

11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถูกและดีไม่มีในโลกนะผมว่า

ถ้าอยากได้เบอร์ก้ออินบ๊อกซ์มาดีกว่าครับ ไม่ได้มาโฆษณาอู่ให้เฮียเขาลำพังแค่งานลูกค้าของเฮียเค้าเองก้อมากพออยู่แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้