มาอีกและ ชะอำ หัวหิน .^.^.

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nithivit Por, 14 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
    มาอีกและ ชะอำ หัวหิน .^.^.

2. แวะมาทักกันบ้างนะครับ

3. Nithivit Por

0
    0
    0
    อยู่ไหนหรอครับพี่ ^^

4. บ้านพัก สก.ทอ.บ่อฝ้าย

5. Nithivit Por

0
    0
    0
    ผมผ่านแต่ ชะอำที่ร้าน 12 อยู่ริมทะเล และก้อ ตลาดโต้รุ่งอะครับพี่ ที่พี่อยู่ผม ม่ะรู่จักเบย ^ __^

6. Nithivit Por

0
    0
    0
    ดีครับพี่

7. ตรงข้าม เวเนเซีย เข้าทางโบ้ทเฮ้า แล้วตรงมาสุดทางเลยครับ บ้านพักสวัสดิการทหารอากาศ..ทะเลสวยมาก

8. Nithivit Por

0
    0
    0
    ดีเลยครับพี่ ถ้ามีโอกาส จะแวะไปหาครับ ผม ชอบไปบ้านแสนคราม น่าจะฝั่งเดียวกันและก้อคงไม่ไกล ^^

9. บุญญา อันสีแก้ว ทร.หรือครับ

ผมก้อ ทร.เก่าครับ เหล่าสารวัตร เคยอยู่ รจ.ฐท.กท. ที่ป้อมพระจุลฯครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้