โช๊คหลังรั่วจะซ่อมหรือจะเปลี่ยนดีคับถ้าเปลี่ยนใช้ของรุ่นไหนดีคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Supavut Maneegut, 18 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Supavut Maneegut

Supavut Maneegut Guest

0
    0
    0
    โช๊คหลังรั่วจะซ่อมหรือจะเปลี่ยนดีคับถ้าเปลี่ยนใช้ของรุ่นไหนดีคับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผมว่าขึ้นอยู่กับงบประมาณและความอยากของเจ้าของรถอ่ะครับ..

3. ต้อมโช็คอัฟ ก็ได้คับพี่ๆใน คลับนี้แนะนำ ทำดีจริงรับประกันงานก็โอเคเลย

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ซ่อมshock ab. คือการดัดแปลง ถ้าดัดแปลงดี ก็ใช้ได้นาน แต่ถ้าดัดแปลงไม่ดี ก็มีอายุการใช้งานไม่นาน... ราคาอยู่ที่ความพอใจของคนจ้างและคนทำ. วัสดุอุปกรณ์ราคาไม่กี่บาทแต่ค่าการตลาดและความคาดหวังมันราคาสูงครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้